หัวข้อ: รักร้าง...เส้นทางใจ.....

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

รักร้าง...เส้นทางใจ.....

...วันแล้ว..วันเล่า...ที่คิดถึงเธอ....มันเจ็บแปลบที่หัวใจ...เพราะแผลที่ลึกเกินจะเยียวยา
    อาจเป็นเพราะ..ฉันเป็นคนที่แสนแย่...วันนี้ถ้าเธอได้ยิน..อยากบอกเธอว่ายังรัก..เสมอ แม้ว่าผู้ชายคนนี้...จะไม่ได้สิทธิ์นั้นอีกแล้ว..........

เพลงทำไว้นานมาแล้ว..เธอคงจะรู้.. บ่าวข้าวจี่

ร้องโดย เพชร พะลานชัย

[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=1100s3[/MUSIC]

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวเมืองกะสิน
    ม่วนๆๆ เศร้าๆๆจ้าอ้าย โอ๊ยเน๊าะอารมณ์นี่แหมะ ผู้ชายกะมีเน๊าะ อิอิ

ปล. การจมอยู่กับอดีต เป็นการขีดเส้นวงจำกัดหัวใจเจ้าของเด้ออ้าย
    คนเรามีสายตาไว้มองไกลไปข้างหน้าจ้าอ้าย สู้ๆๆๆผ่านมันไปให้ได้เด้อจ้า
    มีคนถ่าอยู่ข้างหน้าอยู่ดอก เบิ่งดีๆๆๆจ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    อ้ายเซือบ่ว่า เพลงนี้ผมหาซื้อแทบพลิกแผ่นดินมาหลายปีแล้วสามสี่ปีแล้วครับ หาซื้ออยู่ในแผงเทปอยู่ในร้อยเอ็ด บ่มีไผฮู้จักเลยครับ อยู่ในชุด จิ๊กโก๋อกหัก หาซื้อมาโดนแล้วครับ ขอบคุณครับท่าน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย
    ม่วนๆๆครับ เศร้า..ซึ้ง คักขนาด

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ม่วนค่ะ.....................กำลังเศร้าเลยค่ะ...........

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ไก่โต้ง
    งงครับ เครื่องของผมฟังบ่ได้ แต่ไปเปิดอยู่ร้านเนตบัดฟังได้ มันเป็นนำหยังครับ แต่ชั้นมีเว็บมาให้โหลดมาฟังได้อยู่ ม่วนๆครับ เศร้าๆ มักครับเพลงจังชี่แต่เสียดายเครื่องนำผมฟังบ่ได้

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ฟังแล้วอยากปลอบใจแท้น้อออ ผุบ่าวคนนี้
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ aobab1980
    หย่างมาพ้อเพลงม่วนๆ เลยแอบมาฟังค่ะ
    เศร้าคักน้อจ้า ใจสิขาดนำ
    จากชีวิตจริงเจ้าของกระทู้บ่ค่ะ น่าสงสารเนาะ หาคนปลอบใจได้แล้วบ่ค่ะ
    ถ่าบ่ทันมี หันมาทางพี้แหน่เด้อจ้า อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวoffit
    เพราะมากครับ เนื้อหากินใจฟังแล้วมองเห็นภาพเลยครับ
    โดยส่วนตัวเป็นคนที่ชอบร้องเพลงครับ ชอบฟังและร้องทุกแนวครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ขอบคุณ เพลงชีวิตบ่าวข้าวจี่ เศร้า...ซึ้ง..ฟังแล้วเป็นตาหลูโตน..บ่าวข้าวจี่หลาย มือที่3ไผน้อ.(นักร้องกะเสียงอ้อนเสียงหวาน เป็นตาหอบสิ่นแหล่นนำ)ยายจองแหน่เด้อจั๊กแผ่นจ้า เหมาโลด 3แผ่น 100 เนาะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuzing; 21-07-2010 at 21:49.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Tags for this Thread