หัวข้อ: มีใครเคยเจออย่างนี้บ้าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    เกิดมาเพิ่งเคยได้ยินครับ ผมว่าผู้ชายคนนี้ บ่อเหมาะกับการเป็นสามีดอกครับ....ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    แปลกดีจ้า แบบนี้กะมี สู้ๆจ้า ..............

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    เป็นกำลังใจให้นะครับ อย่าเก็บปัญหาไว้คนเดียว มีอะไรพูด ระบายกัน เปิดอกคุยกัน ไม่งั้นปัญหาก็ไม่เคลียร์

หนทางข้างหน้า จะเป็นยังไงไม่รู้ครับ ถ้าเรามัวแต่คิดน้อยใจ เราพลอยจะหมดกำลังใจเปล่าๆ ขอให้คิดในแง่ + เข้าไว้ครับ คิดในเรื่องดี ๆ ของเขา เพื่ออนาคตลูกของเรา สู้ ๆ นะครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ teerapat
    เรื่องแบบนี้มันกะเว้ายากเนาะครับ สาวหล่าต้องคุยกับแฟนให้เข้าใจเด้อครับ ในเมื่อเป็นสามี ภรรยากันแล้ว กะต้องเชื่อใจของกันและกันครับ เป็นกำลังใจให้ครับทุกอย่างมีทางออกที่ดีครับ:l-:l-

เห็นใจสาวหล่า...เห็นด้วยกะคุณเมษา...แต่ว่าขอถามแน่ ยามเฮ็ดกับข้าว ซักผ้า ทำงานบ้าน หอมแก้มลูก-สาวหล่าและ...เลาจ่ายเงินสาวหล่าบ่ คะบ่จ่าย ผมแนะนำให้ทวงกะเลาและกะอย่าลืมคิดย้อนหลังนำ ถ้าเลาบ่ให้กะคิดบัญชีไว้ถ่าหักกะยามยืมเงินเลา ที่สำคัญยามเลาป่วยยามค่ำคืนต้องคิดโอที วันหยุดคิดสองแรง พร้อมกับให้เลาจ่ายประกันสังคมให้นำพร้อม อ้ออีกอย่างอย่าลืมคิดดอกเบี้ยย้อนหลังนำเด้อครับตัวที่เลาค้างนะแหม...คะเลาบ่มีปัญญาจ่ายกะบอกเลาว่านี้แหละเค้าจังจำเป็นต้องมีคำว่าแต่งงานอยู่กินกัน...คะยังมึนอยู่อีกยังเพิงกฎกฎหมายครอบครัวได้อยู่ครับ ...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

ก็ไม่เคยยืมเงินสามีใช้น่ะค่ะ ส่วนมากมีแต่สามียืม
    ยืมแล้วก็ไม่ได้คืน เราก็ทวงเหมือนกันนะ
    แต่ก็รู้ว่าไม่มีทางได้ แต่เวลามีกิจกรรมส่วนใหญ่ก็ช่วยกันบ้าง
    บางทีเขาเลี้ยงเรา บางทีเราเลี้ยงเขา
    แต่ส่วนมากเขาจะเป็นคนเลี้ยง
    ช่วงนี้ตกงานบ่อยาระส่วนใหญ่เลยอยู่ที่เรา
    แต่ก็ต้องยอมให้โอกาสคนในการเริ่มต้น
    แต่ในของพี่สาวหล่าหนอนก็ว่ามันเกินไปนะ
    อยากรู้อีกนิดว่าเขามีบัญชีเก็บตังค์ให้ลูกหรือเปล่า
    เพราะเห็นคนส่วนใหญ่เวลาลูกเกิดมาเขาก็จะเก็บตังค์ไว้ให้ลูกเลย
    แต่อย่างว่าเน๊าะถ้าอยู่ด้วยกันแบบนี้ก็คงอึดอัดตาย
    คุยกันบ้างก็ดีนะคะ จะได้รู้ว่าเพราะอะไรถึงทำกับเราแบบนี้

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    โอเด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนผุฮ่ายสายตามักม่วน ชอบเม้นท์โตสุดท่ายแฮง ป้ากะคึดว่าสิบอกสาวหล้าว่าจั่งซี้ละจ้า คนยุนำกันมันต้องทันกัน เกลือจ้ำเกลือ คันสิเว่าเลิกกว่านั้นต้องให้สาวหล้ามาจดสูตรนำป้าเดอจ้า อาชีพหลักป้าเป็นล่ามให้คนไทยในต่างแดน เรื่องแบบนีรึว่าเค็มกว่านี้ ป้ากะมีเยอะแยะจ้า อีกกรณีหนึ่งสาวหล้าต้องพยายามรักษาสุขภาพให้แข็งแรงมีลูกหลายๆคนถ้ารอเอามรดกจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา คนแบบนี้เครียดอายุอาจสิบ่อยืน(ขอโทษ)เจ้ากับลูกได้เป็นแม่หม้ายทรงเครื่อง รอจนกว่าจะถึงวันนั้น มันคือวันของเรา 55555555555555

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    ไปหาซื้อ คอนเวิร์ส ออล สตาร์ มาไส่ เลยครับ อิอิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    สาวหล่า สาวส่าเข้าใจเด้อจ้า ระบายออกมาเลย สาวส่าก็คือกันหล่ะจ้า สาวส่าเมืองอุดร เจอหนักกว่า สาวหล่าอีกจ้า
    บ่แตกต่างกันดอก ถ่าสิเอาเงินจากเขาก็คือต้องยืมต้องขอ แต่ก่อนนี้ยังพอหลอยได้
    555555555 แต่เดียวนี้ เขาจดไว้สุดอลล่า สิหลอยก็ยาก รู้ยุว่ามันบ่ดีหลอยเอา
    แต่ในเมื่อขอกันดีๆๆบ่ได้กะหลอยเลยแหล้ว แต่สุมื้อนี้ก็ดีขึ้นมาแน่แล้วหล่ะ
    เพราะ ว่าคุณกัน มันบ่ไหว เลยต้องมีการตกลง ถึงจิได้บ่สมกับที่เฮาเฮ้ดเฮาทำก็ยังดีกว่าบ่ได้ คนเฮาเป็นผัวเป็นเมียกันมันก็ต้องปันกันใช้มันค่อยถึก

สาวหล่า ก็ลองคุยนำเลาเบิ่งเด้อจ้า สิมาเป็นแบบนี้มันบ่ไหวดอกจ้า มียังก็ พีเอ็มหลังไมล์มาเว้านำสาวส่ากะได้เด้อจ้า ยินดีจ้า

:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวส่าเมืองอุดร; 11-08-2010 at 21:35.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    ว่าแมนเลือกคักยุค่ะสามีก่อนสิตกลงแต่งงานกัน เพลงปริญญาใจ นี้มันเหมาะกับข้าวต้มมัด แต่ว่าบัดสิฮ้าย
    พี่น้องเอ้ยว่าแมนยักษ์ ขอให้อดทนเด้อจ้าเพื่อลูก ฟังแล้วน่าเห็นใจสาวหล่าเนาะ สวดมนต์
    หลายๆๆเด้อจ้า สิเป็นกำลังใจให้เปลี่ยนเสือให้เป็นแมว สูตรนี้นี้ใช้มาแล้วได้ผลแต่อย่าลืมเฮ็ดเวียกนำเด้อจ้า
    สวดมนต์แล้วบ่อเฮ็ดเวียกเขากะถิ่มคือเก่าเดอค่ะ 55555 เฮาดีก่อนเดี๋ยวเขาก็เปลี่ยนเอง