หัวข้อ: /// คนแรกของฉัน ///

รวงข้าว
    Guest

/// คนแรกของฉัน ///

คนแรกของฉัน ///  คนแรกของฉัน ///

สายฝนที่หล่นพรำ ตอกย้ำให้น้ำตาเจ้ากรรมไหลอาบแก้มอีกครั้ง... ข้างกายของหล่อนคือชายหนุ่มร่างกำยำ นอนหลับสนิทเหมือนไร้ชีวิต สิ่งที่บ่งบอกได้ว่าเขายังหายใจอยู่
    คือแผ่นอกที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจะงหวะของลมหายใจ.... นี่เธอกำลังร้องให้เหรอ? ร้องให้เพราะอะไร ? เสียใจเหรอ? เปล่า... เธอดีใจต่างหาก
    ............... แผ่นภาพเหตุการณ์ต่าง ๆ เริ่มผ่านเข้ามาทีละนิด จากภาพที่เลือนลางเหมือนความฝัน ค่อยๆ ชัดเจนขึ้น...แสงไฟวูบวาบตามจังหวะดนตรีที่เร้าใจ เธอนั่งอยู่คนเดียวที่หน้าเคาน์เตอร์จำหน่ายเครื่องดื่ม ของผับแห่งหนึ่งย่านพัฒนาการ...
    " ถ้าไม่รังเกียจ ขอผมเลี้ยงเครื่องดื่มนะครับ" เสียงนุ่มๆ ดังขึ้นที่ด้านหลังของเธอ.... เมื่อหันไปก็พบกับชายหนุ่มหน้าตาดี ส่งยิ้มให้อยู่ เมื่อสบตากันเลือดสาวในกายเธอถึงกับฉีดพล่าน ....." ดะ..ดะ..ได้สิคะ เชิญนั่งค่ะ" เธอตะลึงจนเอ่ยปากเชิญเขานั่งอย่างไม่รู้ตัว... "มาคนเดียวเหรอครับ?" เขาเริ่มบทสนทนาอย่างง่ายๆ...........
    "อ๋อ เฉพาะวันนี้ค่ะ ปกติเพื่อนมาด้วย.."เธอตอบ.. "แล้ววันนี้เพื่อนไปไหนครับ?"... "ไปกับแฟนค่ะ"... " ชื่ออะไรครับ?"... "ชื่อ อาย ค่ะ" "ผม ภูริ ครับ เรียกภูเฉย ๆ ก็ได้ ยินดีที่รู้จักครับ" เค้ายื่นมือออกมา.. " เช่นกันค่ะ" เธอยื่นมือไปทักทาย ทันทีที่มือของเขาและเธอสัมผัส กันเลือดในกายเธอเริ่มฉีดพล่านอีกครั้งนึง.......... นี่หรือเลือดสาวรุ่น?.... การสนทนาดำเนินไปอย่างออกรสชาติ เขาและเธอคุยกันเหมือนรู้จักกัน มานานแสนนานเครื่องดื่มแก้วแล้วแก้วเล่าผ่านไป... ฤทธิ์ของแอลกอออร์บวกกับเลือดในกายเธอ ทำให้แก้มที่อวบอิ่มของเธอเป็นสีแดงระเรื่อ ........... จนถึงเวลา ตีสอง...ก็ถึงเวลาต้องกลับ... เขาอาสาจะไปส่งเธอที่คอนโดแถวสวนหลวงซึ่งเธอก็ไม่ปฏิเสธ...
    ตอนนั้นเธอเองก็มีอาการมึนๆ เดินไม่ค่อยตรงทาง ต้องให้เขาคอยประคองตลอดเวลา ........... เมื่อถึงคอนโดเขาประคองเธอขึ้นไปส่งถึงห้อง เธอจำได้ลางเลือนว่าได้ยินเสียงปิดประตูห้อง แต่ไม่มีเสียงเดินออกไป... ถึงตอนนี้เธอรู้แล้วว่ามันจะจบลงอย่างไร แต่ก็ยังไม่วายตื่นเต้นอยู่ดี................ เขาตื่นแล้ว นอนอมยิ้มมองเธออยู่....
    "ร้องให้ทำไมครับ เสียใจเหรอ?"... ฉันหันมาสบตาเขาช้าๆ พร้อมกับส่งยิ้มให้ แล้วตอบว่า ..... "ไม่ได้เสียใจหรอกค่ะ ดีใจต่างหาก ตั้งแต่แปลงเพศมา คุณเป็นผู้ชายคนแรกที่ไม่รู้.... คนอื่นๆ รู้ก่อนทุกทีเลย.........."
    ///  คนแรกของฉัน ///

รวงข้าว
    Guest

Re: /// คนแรกของฉัน ///

ยาวไปหน่อยนะค่ะ เพื่อนๆ ทนอ่านหน่อยนะจะได้ขำด้วยกัน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

ฮ่าๆๆๆ เอื้อยไก่ มาหัวก่อนหมู่ ...นิละน่อ เขาว่าฤทธิ์แอลกอฮอล์ ...
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ตะวันนา

55555555+++++ โอ๊ยเนาะ...สาวเบิร์ดแท้ๆ.....ชายคนนั้นแม่นไผน๊อ...
    ระหว่าง....อ้ายทิดคำศรี//บ่าวเมืองแปะ//บ่าวพลฯ//บ่าวปอ//บ่าวกร// หรือผู้สากสุยแถวนี้น๊อ...อิอิอิ
    :heart:~?*??*?~*... คื อ วั น ห นึ่ ง ที่ หั ว ใ จ....
    ................จ ะ ห อ บ รั ก ไ ป ซ บ อุ่ น ไ อ ดิ น... .....
    * ~?*??*?~:heart:

รวงข้าว
    Guest

อ่านเทื่อได่กะเป็นตาหลูโตนเลาเนาะ ได้สาวเทียม เฮ้อ...

puiMK
    Guest

หลังจากนั่นแล่ว ลาวคือสิ.....ข่อยบอกบ่อถืก 55555555

puiMK
    Guest

ตาหลูโตนนิ

รวงข้าว
    Guest

แม่นเลาซิได้ไห้แทนผู้สาวแหล่ว ข่อยว่า...อิอิ เย๋ยยยย น่ากัว

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ่อได้ขำไผเด้อ    เรื่องแบบนี้มีจริงเดอครับ  แล้วก็จบลงด้วยความเศร้า

เดี๋ยวผมจะเล่าให้ฟังเลย  (มันจะทำให้ใครหลายคนขำค้างไหมน้า)

เพื่อนร้วมงานที่ทำงานเก่าอยู่แผนกใกล้กัน  ก่อนหน้าเขานิสัยดีมาก  พักหลังๆเขากินเหล้าเมาทุกเย็นเลย  ผมเลยไปแอบถามเพื่อนเขาดู  เพื่อนบอกว่าผิดหวังจากแฟน (เมีย)  อยู่กินกันมา 2 ปี กว่าอยากมีลูก  มารู้ทีหลังว่าเมียตัวเองแปลงเพศมา  ที่รู้เพราะเมียสารภาพเพราะสงสารเขาไม่สามารถมีลูกให้  แต่เมียเขาก็ให้โอกาศเขาเลือกทางเดิน  แต่ใจเจ้ากรรม  ได้รักเมียตัวเองจนสุดหัวใจ  และไม่เคยระแวงเมียไม่แม้แต่สงสัย  ไม่เคยทำนิติกรรมไดๆด้วยกัน  ไม่เคยแม่แต่ขอดูบัตรประจำตัวเมีย  เรื่องทุกอย่างเมียจัดการให้หมด เลยทำไห้ไม่รู้ว่าเมียตัวเองเป็นประเทือง    แต่เรื่องนี้ผมไม่รู้ว่าเขาหาทางออกกันอย่าไร  แต่ผมรู้ว่าเขาเศร้ามากๆ  บางทีอาจยอมรับได้แล้วก็ได้ (หวังว่าอย่างนั้นนะ)

ผมฟังแล้วยังคิดว่าเป็นไปได้ไง  2 ปี  ไม่รู้เลย
    เสียดายความดีที่มีให้
    เสียดายหัวใจและเวลา
    เสียดายที่ที่โดนหลอกตลอดมา
    เสียดายคุณค่าความจริงใจ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

จักแหล่วพอกะเทิน...เจ้าฮู้ดีกะบ่อบอกเลาแหน่...ผู่มีประสบการณ์
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

Tags for this Thread