หัวข้อ: สำหรับคนที่มีความรัก (ขอให้ดูแลความรักกันไปนานนะ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8

สำหรับคนที่มีความรัก (ขอให้ดูแลความรักกันไปนานนะ)

ช่วงนี้ เห็นคนโพสเรื่องราวความรักกันเยอะพอสมควร เลย เอา mv เพราะ ๆ มาให้ดูให้ชมกันครับ นี่เป็นครั้งแรกของการเขียนไดอารี่ของผมครับ ไม่รู้จะเขียนเรื่องอะไรดี เอาเป็นว่าใช้เพลงแทนความหมายก็แล้วกันเนอะ

ความรัก และความผูกพันธ์ ของคนสองคน
    มันต้องใช้เวลา
    กาลเวลสร้างความผูกพัน มิตรไมตรี ที่ดีต่อกัน
    ก่อร่างสร้างตัว เกิดขึ้นมาเป็น "ความรัก" ใช้เวลาไม่น้อยเลยทีเดียว

ขอให้ดูแลความรักซึ่งกันและกัน ตราบนานเท่านานนะครับ
    mv เพลงนี้ หวังว่าคงเป็นกำลังใจที่ดีนะครับ

Lee So Eun - SaRang Hae Yo

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=I1sSliI2BmI

ขอขอบคุณ www.youtube.com

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ว้าว ครั้งแรกที่โพสกระทู้หรือครับ อ๋อ ครับ ๆ ครั้งแรกก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรเหมือนกันครับ

คือแบบว่าไม่รู้ว่าจะเริ่มเขียนเรื่องอะไรดีน่ะครับ อิอิ ขอให้กำลังใจนะครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ...ความรักเป็นสิ่งที่สวยงามเสมอครับ.....แต่......

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ น้องแนน
    oy nor yak post youtube pen de, mee phai bok nea dai bor? c hai pen teehuk.

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ประทับใจมากมายเลย กับความรักของหนูน้อย ซาราเฮโย่ ..... รักแท้คือการเสียสละคักเนาะ น้ำตาสิไหลแมะ ขอบคุณบ่าวเมืองช้างหลายๆที่เอามาสูกันเบิ่งจ้า โลกนี้โสภานักถ้าเรามีความรักในหัวใจ อืม...

ปล. น้องแนนลองค้นเบิ่งในกติกาการเวบบอร์ดเด้อจ้า การโพสต์ยูทูบเพิ่นบอกวิธีการไว่ยุจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    โอ้โห หลานหนุ่มบ้านไกลจ๋า ฟังแล้วฟังจังได๋กะฟังบอออกดอกจ้าเพลงกะดาย อิอิอิ แต่ก็ตีความหมายเอาเนาะ ด้วยรักคือรัก ความซื่อตรงต่อกัน ความผูกพัน ความซื่อสัตต่อความรัก
    เป็นสิ่งที่ดีความรักคือสิ่งที่สวยงาม
    ขอให้ทุกคนครองความรักเอาไว้
    ให้กันและกัน และก็นานเท่านานเนาะจ้าจุ๊ฟ ๆ ๆ ๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    สิพยายามดูแลจนถึงที่สุดจ้า...เพราะความรักของคน คนหนึ่งที่เจออยู่ในบางช่วงของชีวิตนี้ อาจจะเป็นช่วงเวลาของความรักที่ดีที่สุด... ที่เรามีก็ได้ค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ โยเกิร์ต จัง
    ความฮักยามสุขกะสุขหล๊ายยยหลาย....ยามอกหักตี้....เว้าบ่ออก...

Bump:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    ความรักเป็นเรื่องที่สวยงามละเอียดอ่อนและยิ่งใหญ่เสมอ ไม่ว่าจะเป็นความรักในรูปแบบใหน