หัวข้อ: เอาเพลงเก่าๆมาสู่ฟังครับ แฮงใจหน้าจอ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8

Facebook Video เอาเพลงเก่าๆมาสู่ฟังครับ แฮงใจหน้าจอ

เอาเพลงเก่าๆที่เคยเฮ็ดไว้เนาะครับ กลับมานั่งฟังใหม่ เบิ้งแนวทางของจะของว่ามันเดินหน้าหรือถอยหลัง ลองฟังเบิ้งครับ บางคนอาจยังบ่เคยฟัง แฮงใจหน้าจอ พงศ์ ทินการ บ่มีคำบรรยายให้ฟังเนื้อหาเพลงเอาเอง พะนะ555:1-:1-:b-b
    [MUSIC]http://charyen.com/download.php?id=181773686edebb9e2caabe7c4f472778[/MUSIC]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ธีระปลัด; 12-09-2010 at 16:16.

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    อืม...ออกแนวกีตาร์หวาน...ได้ดีระดับหนึ่งครับ ติเพียงไทม์มิ่งของปิ๊กกิ้งกีตาร์อาจไม่ค่อยตรง..เสียงร้องของพงศ์ มีเพี้ยนนิดๆ.. โดยรวมถือว่าโอเคครับ..จารย์