หัวข้อ: ไผมีผีสิงอยู่ในโตแหน่

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

พบปะพูดคุย ไผมีผีสิงอยู่ในโตแหน่

คับสวัสดีครับ พี่น้องป้องปายที่น่ารักคับ การดำเนินชีวิตของคนเราแตกต่างกันเนาะครับ
    ผู่ลางคนเกิดมากะสบายโลด ลางคนเกิดมากะมีทุกข์ ความผิดหวัง ความเสียใจ มีคือกัน
    ความดีความชั่ว แต่ละคนกะเลือกที่จะเฮ็ดได้ ดังที่ว่า ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัวไปนั่งอ่านผีร้าย6โต มาเข่าท่าแท้ สั่นดอกครับ เลยเอามาฝาก พี่น้อง มาเบิ่งว่า ไผ มี ผี จั๊กโต โดนใจไผบ่
    ผีร้าย ๖ ตัว
    ( ที่เข้าสิงจิตใจมนุษย์คนเราทุกวันนี้ )
    ๐ ผีตัวที่ ๑. ชอบดื่มเบียร์ สุรา ยาเสพติด เป็นอาจิณ
    ไม่ชอบกินข้าวเป็นอาหาร
    ๐. ผีตัวที่ ๒. ชอบเที่ยว ชอบเจ้าชู้ ไม่รู้กาล ไม่รักบ้าน
    รักลูกเมีย สามีตน และคนทั้งหลาย
    ๐. ผีตัวที่ ๓. ชอบเล่นการพนัน ไม่เว้นวัน มีเข้าคลับ เข้าบาร์
    ละครโขน โจนทะยาน ท่านเจ้าขา
    ๐. ผีตัวที่ ๔. ชอบคบคนชั่ว มั่วแก๊ง อยู่กับโจร หนีไม่พ้น
    เลยเข้าคุก ทุกข์แสนเข็ญ รำเค็ญหนา
    ๐. ผีตัวที่ ๕. ชอบเล่นไพ่ เล่นม้า กิฬาบัด การพนันสาระพัด
    ถั่วโป ไฮโลสิ้น
    ๐. ผีตัวที่ ๖. ชอบเกียจคร้าน การทำมากาอยู่กิน มีทั้งสิ้น
    รวมเป็น ๖ ผี อับปรีย์ เอย.
    ไผมีผีสิงอยู่ในโตแหน่
    ปล. อ่านสื่อๆบ่ขอบคุณ ขอให้ หดๆๆๆๆๆๆๆ อิอิไผมีผีสิงอยู่ในโตแหน่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    มื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมกะได้ไปพ้อผีหลายโตอยู่ครับ....5555

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    แต่หลินไปพ้อมื่อวันเสาร์ค่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    จะของกะมีผีโตที่ 1 จิ๊บเบียร์นิดหน่อย อ้อแก้ผีโต่ 6 แหน่เด้อครับ ตรงที่ การทำมาหาอยู่กิน เด้อครับ
    โอ๊ย ย่านเจ้าของเด้ บาดนี้ มีผีอยู่ในโต

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007
    ไผแหน่มีผี ครบ6โต สุดยอดคับ นับถือๆ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ผีบ่มีดอก มีตะปอบละสิงอยู่นี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ