ลูกข้าวเหนียวของแท้ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1

ลูกไผล่ะบอยคือพายติบใหญ่แท่ะ...น่าฮักคัก อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สาวอำนาจ
    ลูกไผล่ะบอยคือพายติบใหญ่แท่ะ...น่าฮักคัก อิอิ
    น้องค็อปเตอร์ลูกไทบ้านแถวนี่ละ....ดื้อคัก

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    อ้อ ชื่อค็อปเตอร์ตี้ ยายว่าสมชื่อละเนาะ คือสิเวิ่นไปเวิ่นมาตลอดเวลา ยกเว้นเวลาหลับ พ่อแม่กะว่าลูกดื้อ แต่ป้าแดงว่าเขาเล่นได้ซนได้แสดงว่าเขาอยู่ดีมีแฮง คันนั่งเหงาบ่อปากบ่อติง พาไปหาหมอเด็กได้เลยจ้าาาาาาาาาาาา