หัวข้อ: บ่าวจีดส์...อยากเปลี่ยนอาชีพ วานพี่น้องช่วยแนะนำรุ่นรถ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์

บ่าวจีดส์...อยากเปลี่ยนอาชีพ วานพี่น้องช่วยแนะนำรุ่นรถ

บ่าวจีดส์มีความคิดว่าซิเปลี่ยนอาชีพมาขับรถแท๊กซี่ แต่ยังเลือกรุ่นรถบ่ได้ ก้อเลยว่าซิวานพี่น้องในบ้านมหาซ่อยแนะนำให้แน ขั่นผู้ใด๋มีรุ่นอื่นนอกจากนี้ ก้อวานแนะนำแนเด้อครับ ขอบคุณล่วงหน้า
    ตอนแรกก้อเบิ่งรุ่นนี้เอาไว้
    บ่าวจีดส์...อยากเปลี่ยนอาชีพ วานพี่น้องช่วยแนะนำรุ่นรถ

แต่รุ่นนี้ก้องาม

วานพี่น้องซอยตัดสินใจแนครับ ขอบคุณที่มาครับ KAPOOK.COM

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊ยน้ออ้ายเอ๊ยยยย มิเตอร์กดเทือแรกสิบ่พันเทินติครับแท็กซื่คันที่สองแมะครับ..เอิ๊กกกก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    พู้นนนนนน คักหลายเนอะ รถกะดาย
    นั่งหน้ารถนำแหน่เด้ออ้าย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boom69
    พู้นนนนนน คักหลายเนอะ รถกะดาย
    นั่งหน้ารถนำแหน่เด้ออ้าย
    จ้า....จองไว้ให้น้องหล่าแหล่ะจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ป้าว่าคันแรกมันธรรมดา เยอรมัน เดนมาร์ก สวีเดนเขาใช้กันหลายแล้ว คันหลังน่าสิดีมีจุดขาย
    แต่ว่าโชเฟอร์ต้องหาเงินไว้เสียค่าปรับฐานขับรถเร็ว(หลายๆๆๆๆๆ) รึอีกแบบหนึ่งเอาเครื่องออกใช้เครื่องโตโยต้ากะได้ มันสิได้ช้าลงแต่จุดขายคงเดิม อิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    แนะนำ คันที่สองครับ แรงได้ใจ

หรือ แบบนี้ก็ได้ครับ หรูๆ เรียบๆ มีสไตล์

คือบ่ติดมิเตอร์มาให้แนครับ...พงศ์น้อย กสิน บ่าวจีดส์ซิเอาไปแล่นรับผู้โดยสารได้อยู่บ่ครับ เพิ่นซิบ่จับเอาบ้อ บ่ฮั่นเอาไว้รับผู้สาวก้อได้ครับเรียบหรูมีสไตล์อิหลี 555 และก้อขอบคุณ...ป้าลุนนี นำครับที่แนะนำเข้าท่าอยู่ครับเอาเครื่องโตโยต้ามาใส่ประหยัดได้หลายเติบ คือซิแล่นบ่เร็วดอกครับ ย่านแวะเข้ารับผู้โดยสารบ่ทันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจีดส์; 15-09-2010 at 20:12.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ใช้ดีทั้งคู่ครับ เพราะว่าบ้านผมกะใช้ยุทั้งสองคนละครับอิอิอิ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ aobab1980
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย
    ใช้ดีทั้งคู่ครับ เพราะว่าบ้านผมกะใช้ยุทั้งสองคนละครับอิอิอิ
    คันแรกที่เอาไปจอดไว้หน้าบ้านขะเจ้า แล้วกะไปเปลี่ยนเป็นเขียวเหลืองคันที่สองมารับผุสาวสองคนไปนำนั่นเนาะ พอแม่นมันแรง อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aobab1980; 16-09-2010 at 09:37.