เมาเหล้า เมารัก...

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star เมาเหล้า เมารัก...

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=ObL-7L0sWg8&feature=related

.เมาเหล้า เมารัก โดย.. ชาตรี ศรีชล..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กำพร้าผีน้อย; 30-09-2010 at 08:34.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    คือเจ้าของกระทู้นี้บ้อครับ เมาเหล้า เมารัก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ทางนี้เมาเหล้าหลายกว่าเด้ออ้าย...
    555+

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    เพลงก้อเก่า น้อครับ แต่คนยังเป็นบ่าวยุ อิอิ แม่นบ่ครับอ้าย
    ย่องใว้ๆ อิอิ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    อ้างถึง/บ่าวจัย..คือเจ้าของกระทู้นี้บ้อครับ เมาเหล้า เมารัก

.... มาซางกล้าว่าเจ้าของกระทู้..เลาสงบเสงี่ยมคือหยังนี่ตั๊ว สุรานารี

เลามาสิใกล้ ธัมมะธัมโมกะเดี้ย..55

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ..เป็นเทรนด์...การร้องเพลงสมัยก่อน..ที่ใครๆก็อยากเลียนแบบ..ในการสั่นหรือไหวเสียง..ช่วงพยางค์หรือคำท้ายวรรค...สังเกตุง่าย เป็นเสน่ห์ที่นักร้องหลายคนในยุคนั้นใช้เป็นเอกลักษณ์ ไม่ว่าจะเป็น ชาย เมืองสิงห์ สังข์ทอง สีไส ชาตรี ศรีชล.....ลองฝึกดูเด้อ....ปานจะกลืนกิน.อิอิ..อิ่..อือ...อือ...อื่อ....

Tags for this Thread