หัวข้อ: ถุงยาง+น้ำ=ไฟ

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ถุงยาง+น้ำ=ไฟ

มาดูการทดลองกันครับ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=RVithEY_LMM

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    อั่น ส่อยอธิบายกรรมวิธีให้เข้าใจในการนำไปใช้กะสิดีเด้เนาะจ้า ยังงงๆ อยู่แม่ะ..แฮะๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวธนา

ขอแนะนำนะครับ

:l-อย่าเอาขวดน้ำที่มีลักษณะใสๆมาวางไว้คอนโซนหน้ารถหรือที่ๆแสงแดดส่องถึงในรถยนต์ แล้วรถยนต์ของท่านจอดตากแดด..โชคร้ายอาจเกิดกับท่านดังภาพใน VDO ถ้าดับไม่ทันหรือไม่มีคนอยู่..รถของท่านจะถูกเผาแล้วโยนความผิดให้ไฟฟ้าในรถยนต์รัดวงจร..แต่ที่จริงอาจมาจากสาเหตุที่ผมยกตัวอย่างก็เป็นใด้..อย่ามองข้าม..เพราะรถยนต์ของท่านเชื้อไฟดีๆทั้งนั้น...คำเตือนจากผู้เคยเห็นเหตุการจริง..อันนี้ผมใด้กลิ่นใหม้ของยางเบาะนั่งของรถผมเอง และผมโชคดีที่ผมทำธุระออกมาทัน แค่เบาะเริ่มออกสีดำส่งกลิ่นเหมนนะครับ