หัวข้อ: ครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่น

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy

ครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่น

ครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่น
    การที่เฮาใช้ชีวิตทุกมื่อนี่ การที่เฮามีครอบครัวที่อบอุ่น ผมว่ามันก่าเฮ็ดให้เฮามีกำลังใจต่อสู้กับงานเด้ครับ มื่อนี่เลยเอารูปรูปที่โดนๆสิได้มีโอกาสพาแฟมมิลี่ไปเที่ยวครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นเผื่อคนที่คิดสิมีกิ้กเห็นแล้วว่า(อย่าเฮ็ดเถาะเฮา)ครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นท่องไว้ครับ อบอุ่นๆๆๆครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่นครอบครัวเล็กๆแต่อบอุ่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mewcoppy; 17-10-2010 at 11:20.

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    แม่นจ้า มีครอบครัวเล็กๆ บ้านหรือกระท่อม แค่นี่ก็มีความสุขแล้วค่ะ
    อยากมีบ้างจัง อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    น้องแสบ
    ลูกสาวคือผุงามแท้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ขั่นพุชายคิดได้จังซี่ทุกคนคือสิดีเนาะ ขนาดลังคนมีลูกมีเมียเกาะแข้งเกาะขากะยังกล้าเว่าวาบ่อมีนี่ตี๊มันเป็นตาบักกอกสับหลาย...ดีๆๆๆอ้ายดีอย่างหน่อยกะยังเป็นโตอย่างไห่คนเจ้าชู้ได้เอาไปคิดจักหน่อย5555

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ chutimol
    ว๊าววววววววววว..สมาคมคนรักครอบครัว เป็นตาน่ายกย่องอิหลีค่ะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ผมก็เป็นครอบครัวที่อบอุ่นครับ แต่ก็อยากมีกิ๊ก เพราะอยากหาเหาใส่หัวครับ 555

:l- ครอบครัวตัวอย่าง น่ารัก อบอุ่นน้อจ้าอ้ายเจ้าของกระทู้
    ขอบคุณจ้าที่แบ่งปันภาพแห่งความสุข
    ป.ล ฮอดอ้ายพล ใบบักเขียบบ้านแพงหลายๆอ้าย แวะมาเอาเด้อจ้า
    ถ้ามื้อได๋อยากเซามีเหา
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ความรัก ความเข้าใจ และให้อภัย จะนำพาครอบครับดำเนินต่อไปอย่างเป็นสุขจ้า