หัวข้อ: ตีหวยให้แน่ครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ jai26

ตีหวยให้แน่ครับ

ฝันว่าแม่ตาย น่ะครับ สิเล่นเลขหยังดี แม่ อายุ 58 ย่าง 59 บ้านเลขทึ 85 น่ะครับ

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy
    เป็นฝันที่เป็นศิริมงคล ท่านแม่ของคุณผู้ฝันจะอยู่เย็นเป็นสุข จะมีร่างกาย และพาลานามัยแข็งแรงดี
    หากจะตีเป็นหวย ดั่งที่ท่านตีมานั้นถูกแล้ว 58 85 59 95
    ถ้าจะให้แม่น ก่อนนอนคืนนี้ สวดมนต์ไหว้พระ กราบ5ครั้ง ระลึก ถึงคุณ พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ คุณบิดรมารดา คุณครูบาอาจารย์ นั่งสมาธิให้จิตใจสงบสัก10นาที แล้วแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวร สุดท้าย ท่องนะโม3จบ แล้วท่อง พระคาถา ว่าดังนี้ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะเมติ
    ผู้ฝันจะบรรดาลโชคลาภ เลขที่ฝัน นะครับ
    ช่วยเป็นกำลังใจให้อีก1แรง ศรัทธา สาธุ 58 59 จงมา มามะโอมสโหมฐิต

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดพล
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jai26
    ฝันว่าแม่ตาย น่ะครับ สิเล่นเลขหยังดี แม่ อายุ 58 ย่าง 59 บ้านเลขทึ 85 น่ะครับ
    ++++++++++++++++

ฝันว่าบิดา-มารดาเสียชีวิต ทายว่าท่านกำลังจะมีเคราะห์ให้รีบทำบุญเสดาะเคราะห์
    เลขเสี่ยงโชค 32-42-816-918

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    ฝันร้าย..มันสิกลายเป็นดีครับ04-40แม่เป็นพูยิง เขาตีเป็น4..ตาย0 คิดเอาครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพล
    อืมมมม ดีคับดี กำลังหาโตชื้อยุพอดีเลยแมะ อิอิ

Tags for this Thread