หัวข้อ: ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

พบปะพูดคุย ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

ช่วงระยะเวลาที่ผ่านมาพวกเราคงได้ยินเสียงดีเจเด็กน้อยจัดรายการเพียงลำพัง ก็เลยสอบถามว่าดีเจพล พระยาแล หายไปไหน ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

ผมไม่ได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยจะดีครับ และช่วงนี้ก็เดินสายบ่อย เพราะเป็นช่วงหน้าฝน พญานาคออกเล่นน้ำครับ จึงไม่ค่อยมีเวลามาพบปะแฟนเพลง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ ธุจ้า

สำหรับคิวเดินสายที่ยังคั่งค้างอยู่ มีดังนี้ครับ

22 - 25 ต.ค. ดีเจคู่ขวัญจะเดินทางไปทำบุญออกพรรษาที่จังหวัดชัยภูมิครับ

31 ต.ค. - 1 พ.ย. ดีเจคู่ขวัญเดินทางไป อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ เพื่อส่งลูกเทวดาเข้าเป็นนักเรียนนายสิบทหารบก ครับ

6 - 7 พ.ย. ดีเจพล พระยาแล และคุ้มสามเสน จะเดินทางไปทอดกฐินทางภาคตะวันออก และจะแวะเข้าตีคุ้มบูรพาเป็นเมืองขึ้น เป้าหมายต่อไปคือคุ้มปู่เจ้าสมิงพราย และจุ้มสวนอ้อย ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

13 - 15 พ.ย. ดีเจคู่ขวัญเดินทางไปทอดกฐินที่ จ.เชียงราย เข้าพักที่โรงแรมแสนภูเพลส (คืน 13 - 14) และจะเดินทางไปฮันนี่มูนที่ จ.เชียงใหม่ พักที่โรงแรมเพชรงาม (คืน 15) ครับ

19 - 21 และ 26 - 28 พ.ย. ช่วงนี้คิวว่าง หากพวกเราจะจองตัวก็รีบ ๆ จองช่วงนี้นะครับ มิเช่นนั้นจะไม่ทัน เพราะทางสภาโจ๊ก ลานคนเมาปั้มฮ่างก็กำลังจะจองตัวอยู่ครับ ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ อย่างไรก็ตาม เพื่อป้องกันความผิดหวังในการเข้าพบปะกับ พล พระยาแล และทีมงานคุ้มสามเสน กรุณาโทรจองคิวล่วงหน้าสองเดือนนะครับ แฟนเพลงต่างประเทศถ้าจะให้ชัวร์ กรุณาจองข้ามปีครับ ฮ่า ๆ ๆ :l-ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ

ตารางเดินสาย ดีเจคู่ขวัญ
    "ป๊าด ขิวคนเด้ อวนอัวแถะหือหมอนี่แมะ เบิ่งเพิ่นเดินสายปานช่างไฟฟ้าเอาโลด"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 29-10-2010 at 23:12.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    20 พย. กะทิสด จะทำบุญเลี้ยงเพล ฝากมาเชิญด้วยจ้า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา

พบปะพูดคุย

ป้าดดด คิวเพิ่นแหม สะออนเนาะ เดินสายปานวงดนตรี ยอดรัก สลักใจ แถ่ะ

หือ... ฮันนีมูนพะนะ บ่อได้ๆ ย่านน้อยหน่า ข่อยสิไปก่อนเจ้าดอก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    นั่น ๆ มีคนจองมาแล้ว ถ้าไม่แจ้งคิว สงสัยคงพลาด ฮ่า ๆ ๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

ป๊าดดดดด คิวยาวเหยียดเลยเนาะจ้า ปีหน้าคงซิคิวยาวนำ บ่จองดอก
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    นักร้องคือบ่มีคิวพ่อใหญ่ฮ่าๆๆๆๆๆๆ โปรดิ้นคือมีหลายแท่ ฮ่าๆๆๆ รับงานที่บ่ต้องใช้นักร้องน่อ หึย อิอิอิอิ

:l- หักไม้ลำปอ สักจองไว้ก่อนน๊าจ้า
    สิไปหอบเอาความอบอุ่นมาไว้หลายๆจ้า
    หมอลำคณะดังๆ ยังอายน้อจ้าอ้ายพล
    คุ้มสามเสนได้จองข้ามปีพุ้นเด้น้ออ้ายสุมื้อนี้
    อั๋นๆ ค่ามัดจำเด้อ้าย มีบ่จ้า ซั่นแพงความขี้ดื้อ ความเป็นตะซังเด้อจ้า มัดจำไว้ :l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวทองแพง; 18-10-2010 at 03:52. เหตุผล: เพิ่มเติมคำพูดจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

บ่แม่นยาดเก้าอี้บ่ทันดีเจเด็กน้อยบ่จ้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆ..อ้ายผมมีคิวเดินสาย เอาแบบครบเซ็ตเลยอ้าย เดินสายพ่วง "ดีเจ นักร้อง ผุมักดื่ม ผุมักจก "ตามติดด้วยผุอาศัยสถานการณ์ ตั๋วผุลังคนออกหาเลาะ ฮ่าๆๆๆๆ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    13 - 15 พ.ย. ดีเจคู่ขวัญเดินทางไปทอดกฐินที่ จ.เชียงราย และจะเดินทางไปฮันนี่มูนที่ จ.เชียงใหม่ ครับ

มาทอดกฐินที่เชียงราย...อำเภอไรค่ะดีเจคู่ขวัญ
    พักที่ไหนค่ะคริๆๆๆๆ.....เผื่ออยู่ใกล้กัน

อยากขอจะลายเซ็นต์ดีเจเด็กน้อยแหม๋
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

Tags for this Thread