หัวข้อ: เมดเลย์พิณโดยแจ้พิณไฟ กุดหว้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tatato_kaka

เมดเลย์พิณโดยแจ้พิณไฟ กุดหว้า

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/408771755/a52d22f9[/4SHARED]
    :l-:l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มือกีร์ต้า

เรื่องฮิตน่าอ่าน ม่วนคับ

ม่วนดีคับ แต่เบสเพี้ยนหลายอยู่เด้ครับ

พิณเสียงใสดีขนาด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pusenter
    พิณเล่นได้พริ้วดีคักขนาดคับระดับโปรเลยครับ
    แต่เบสมีบางช่วงเดินบ่ค่อยถูกทำนองและบ่ค่อยตรงเมโลดี้ป่านได๋ครับแต่กะไปนำกันได้แบบบ่หลงแสดงว่าซ้อมมานำกันยุ
    สรุปครับพิณดีดได้ดีครับเบสแก้ไขปรับปรุงหม่องผิดพลาดจะได้ม่วนขึ้นครับท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pusenter; 27-10-2010 at 09:47.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    หม่วนยุจ้า หม่องได๋ผิดพาดกะค่อยๆ ปรับปรุงไปเนาะจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดยุทธ ลูกพญาแล
    ได้ยินเสียงพิณแล้วคิดฮอดบ้านเด้น้อ ม่วนคับ ขอบคุณหลายเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tatato_kaka
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pusenter
    พิณเล่นได้พริ้วดีคักขนาดคับระดับโปรเลยครับ
    แต่เบสมีบางช่วงเดินบ่ค่อยถูกทำนองและบ่ค่อยตรงเมโลดี้ป่านได๋ครับแต่กะไปนำกันได้แบบบ่หลงแสดงว่าซ้อมมานำกันยุ
    สรุปครับพิณดีดได้ดีครับเบสแก้ไขปรับปรุงหม่องผิดพลาดจะได้ม่วนขึ้นครับท่าน
    บ่ได้ซ้อมนำกัน มาเจอกันแบบบ่ได้นัดหมาย ผู้เล่นกะพากันเมาหมด เลยเล่นผิดเล่นถูก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pusenter
    อยากร่วมแจ่มนำเป็นตาม่วนคักแห่ในงานหยังน้อครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pusenter
    อยากร่วมแจ่มนำเป็นตาม่วนคักแห่ในงานหยังน้อครับ
    พากันไปนั่งเล่นในหน้าห้องซ้อม แล้วพากันนั่งจิบเหล้า เลยพากันเมา เลยพากันเข้าไปเล่น บ่แม้นงานแห่หยังหรอก แต่ถ้าอยากมาเบิ่งมาเบิ่งงานแห่บั้งไฟ จังม่วนคัก:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ม่วนหลายๆครับ ขอบคุณมากครับ