หัวข้อ: มาร่วมกันอวยพรให้ "น้องไอดิน"สู้กับโรคร้ายนำกันค่ะ

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด

มาร่วมกันอวยพรให้ "น้องไอดิน"สู้กับโรคร้ายนำกันค่ะ

สวัสดีค่ะ มื่อนี้ข้าวต้มมัดขอเชิญชวนพี่น้องเฮาชาวบ้านมหาทุกคน
    มาร่วมกันอวยพรให้น้องสาวหล่า "ไอดิน" ที่ได้นอนรอฟังอาการเกี่ยวกับปอด
    อยู่โรงพยาบาล นวนคร2 ยังไม่รู้ผลว่าจะได้เข้าผ่าตัดหรือไม่
    ขอให้ทุกคนมาร่วมเป็นกำลังใจนำกันค่ะ น้องเขากลัวการผ่าตัดมากค่ะ
    รู้ว่าน้องเขารักบ้านมหามากรักเสียงเพลงและความสนุก
    ขอให้หายไวๆเด้อจ้าน้องหนิง:l-:l- พี่ขอเป็นกำลังใจให้หนูทุกเวลาจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวต้มมัด; 27-10-2010 at 16:31.