หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

ดวงดาว The Star ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้า

ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้า

สุขสันต์วันเกิดเด้อจ้า น้องกุ้ง ขอให้น้องกุ้งมีความสุขหลายๆๆ คิดยังหวังยังก็ขอให้สมดั่งหวังเด้อจ้า สุขภาพแข็งแรง ค้าขายร่ำรวยเด้อจ้า

ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้า

ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้าร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้าร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้าร่วมอวยพรวันเกิดให้กับ น้อง kung สาวขอนแก่น นำกันเด้อจ้า

[radio]farsang/Happybirthdayesarn.wma[/radio]

จากใจทีมงานบ้านมหาจ้า

สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้มีแต่ความสุข
    สุขภาพแข็งแรง ร่ำๆรวยๆ อย่าเจ็บ อย่าจน ตลอดไปเด้อจ้า
    คิดหวังสิ่งใด ก็ขอให้สมดั่งปรารถนาทุกประการเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวพ่อแล
    บล็อก
    20

คิดสิ่งใดกะขอให้สมใจปารถนาเด้อน้องสาวหล่า

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    เนื่องในวันคล้ายวันเกิดขอให้น้องกุ้งมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน
    ความรักราบรื่น สุขสมหวังในทุกสิ่งที่ตั้งใจเป็นที่รักของเพื่อนพ้องน้องพี่นะคะ........

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    สุขสันต์วันเกิดครับที่รักอยากได้อะไรพี่ยินดีมอบให้ทุกสิ่งทุกอย่าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องกุ้งที่รัก

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    hbd:hbd:hbd:
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะครับ ยินดีล่วงหน้าด้วยครับ

hbd:hbd:hbd:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 29-10-2010 at 12:15.

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1

ขอให้มีตะความสุขเด้อหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองเดช
    เมืองเดช ครับพี่น้อง
    สุขสันต์วันเกิดครับ
    คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังเด้อครับ

hbd:สุขสันต์วันเกิด จ้า
    ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาจ้า สาธุ
    hbd:

Tags for this Thread