ป่วนอีกแล้วเด้อจ้า

อยากรู้...อยากรู้มาก..ว่ากระทู้ที่เราเคยอ่านเคยตอบ

เมื่อกี้ยังอยู่..แต่ตอนนี้ถูกยกไปทิ้งไว้ไหนแล้ว

กลับมาอ่านและฟังเพลงเพราะๆๆที่เจ้าของกระทู้เขาใช้ประกอบกระทู้

แต่อยู่ๆๆหาไม่เจอ..อยากรู้จังเลย..จะไปหาที่ไหนค่ะ..

หรือว่าเราตอบกระทู้ ผิดกติกาหรือป่าว...หรือมีใครยกกระทู้ไปไหน

ต๊ายแล้วต่อไปนี้เราจะกล้าตอบกระทู้ใครไหมนิ...กระทู้ที่เคยอ่านหายไปไหนกระทู้ที่เคยอ่านหายไปไหนกระทู้ที่เคยอ่านหายไปไหน

แต่อ่านข้อความที่เราพิมพ์คัดลอกไว้..ก็ไม่ได้พาดพิงถึงใครนิน๊า

หรือมีคนที่เขาอ่านแล้วอินกับข้อความมากเกินไป

คงต้องขอโทษด้วยนะค่ะหากทำอะไรไปทำให้ใครไม่สบายใจ

แต่อยากทราบจริงๆๆว่าทำไหมกระทู้ันั้นถึงหายไป..

ช่วยบอกเหตุผลด้วยได้ไหม...จะขอบพระคุณมากเลย

กระทู้ที่เคยอ่านหายไปไหน