หัวข้อ: เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

เนื่องจากวันนี้ (ที่ 30 ตุลาคม 2553) เป็นวันคล้ายวันเกิดคุณแจ่มใสยิ้มสวย สมาชิกบ้านมหาดอตคอม สาวงามในต่างแดนผู้มีบทบาทนำสิ่งที่สวยๆงามๆแปลกหูแปลกตามาให้พวกเราได้อ่าน ชมอย่างมากมาย ผลงานของเธอมีประโยชน์ต่อสมาชิกอย่างมาก วันนี้เรามีโอกาสร่วมอวยพรวันเกิดให้เธอครับ
    ก็ขอให้มีความสุข สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ นึกสิ่งใดขอให้ได้สมอารมณ์หวังนะครับ

เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

hbd:hbd:hbd:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 30-10-2010 at 13:20. เหตุผล: แก้คำผิด

Tags for this Thread