หัวข้อ: เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

เนื่องจากวันนี้ (ที่ 30 ตุลาคม 2553) เป็นวันคล้ายวันเกิดคุณแจ่มใสยิ้มสวย สมาชิกบ้านมหาดอตคอม สาวงามในต่างแดนผู้มีบทบาทนำสิ่งที่สวยๆงามๆแปลกหูแปลกตามาให้พวกเราได้อ่าน ชมอย่างมากมาย ผลงานของเธอมีประโยชน์ต่อสมาชิกอย่างมาก วันนี้เรามีโอกาสร่วมอวยพรวันเกิดให้เธอครับ
    ก็ขอให้มีความสุข สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ นึกสิ่งใดขอให้ได้สมอารมณ์หวังนะครับ

เชิญชวนสมาชิกบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้กับคุณแจ่มใสยิ้มสวย ครับ

hbd:hbd:hbd:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 30-10-2010 at 13:20. เหตุผล: แก้คำผิด

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ป๊าด กรี๊ด ๆ ๆ สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องแจ่มใสยิ้มสวยรวยทรัพย์

ขอให้มีความสุขทุกทิวา ราตรี เด้อจ้าเด้อ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

ความเยือกเย็น Happy Birthday

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะพี่สาว ขอให้พี่สาวมีแต่ความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง โรคภัยอย่าได้เบียดเบียน คิดหวังสิ่งใดกะขอให้สมความมุ่งมาดปรารถนาจ้า

Happy BirthdayHappy BirthdayHappy Birthday

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่น้องนาง .. สุขภาพแข็งแรงทั้งใจและกายนะคะ.. ครอบครัวอยู่เย็นเป็นสุขทั่วหน้าค่ะ...
    มองต่าง..อย่างปลง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ปีใหม่
    สุขสันต์วันเกิดค๊าพี่แจ่มใส ขอให้มีแต่ความสุขสดใส คิดหวังสิ่งใดสมดังความปรารถนาค่ะ สุขภาพแข็งแรง

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการ..

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจ้าพี่แจ่มใสคนสวย

ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงตลอดปี ตลอดไปเด้อจ้าพี่.....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2

สุขสันต์วันเกิดจ้าพี่หน่อยคนสวย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดนะครับ
    จงยิ้มสวยและแจ่มใสตลอดไปตลอดไป

Tags for this Thread