หัวข้อ: สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

หลังสุ่มอยู่หลังบ้านมาโดนกับฉายาเมรีขี้เมา สาวผู้ฮ้าย ประจำบ้านมหาเนาะจ้า ได้มีโอกาศ เนื่องด้วยตกงาน สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า บ่แม่นแม้จ้า พอดีมาประกอบธุระกิจร้านอาหารน้อยๆๆเวลากะว่างๆๆๆ เนื่องด้วย เพื่อน ดีเจข้าวปาดหรือดีเจปอบ เพื่อนรักให้มาซ่อยซั่นดอกว่า ซ่อยไปซ่อยมา ด้วยวิชามาร สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า ชื่อดีเจแฟนฉันได้แต่ไรมา อิอิ ขอบอกแนจักน่อย ชื่อนี้ เคยจะเป็นดีเจมาแล้ว ครั้งหนึ่งอยู่สถานีสองของบ้านมหาแต่ปิดไปแล้วล่ะสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า
    ชื่อตั้งขึ้นพร้อมกับดีเจเต็มใจให้เธอ ยังคิดถึง ตลอดเด้อจ้า อ้ายที่รัก
    ขอฝากเนื้อฝากโตแนเด้อจ้า มิตรรักแฟนเพลงที่รัก ถึงจะเว้าบ่เก่ง แต่เอาใจเก่งเด้อจ้าเด้ออิอิ:l-

เปิดเพลงตามคำแนะนำ หรือตามคำขอ ขอก่อนได้ฟังก่อน ขอช้าได้ฟังช้าสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

เปิดได้เหมิดทุกแนว สำหรับดีเจแฟนฉันจ้า สำหรับมิตรรักเพลงที่ทักท้วงมาว่า เป็นสติงนี้ฝรั่งนี้ มันแม่น อีสานเรดิโอยูบ่ ขอกราบล่ะจ้า ใจกว้างนิดหนึ่งค่ะสำหรับคนที่บ่มัก คนฟังเพลงบ่แม่จะเข้ามาฟังแต่ หมอลำ หรือเพลงลูกทุ่งอีสานอย่างเดียว) ความรู้สึกจากใจ ดีเจแฟนฉัน..จ้า

สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

บรรยากาศตอนกลางวันจ้า
    สถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า

บรรยากาศตอนกลางคืน

อาหารรอบดึกสถานีวิทยุออนไลน์ ดีเจแฟนฉันมาแล้วจ้า ขนมจีนรสเด็ด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวผู้ฮ้าย; 04-11-2010 at 14:13.
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ป้าดสาวผู้ฮ้ายอิหยังมือคือผู้จบ ผู้งามแท้น้อครับ มักสะบ้อ ฮ่าๆๆๆ

บ่เคยลืมเมรีที่รักคือกันครับ ขอบคุณมากมายที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของทีมดีเจอาสาบ้านมหาของเฮาเนาะครับ
    อย่าลืมทำลายสถิติ1,000 IP เด้อดีเจแฟนฉัน (เมรีที่รัก) อิอิ จะขยายที่นั่งไปอีกสั่นดอกว๊า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    "มักแล้วคับ ผมมักดีเจแล้วครับ มักแล้วมักเลยเด้อ โอ้ย.....งาม"
    ขอมอบเพลงนี้ให้เธอจ้าที่รักแฟนฉัน กรี๊ดดดด ดีเจเปิดเพลงตามคำขอขอก่อนได้ก่อนขอช้าได้ช้า ซวดๆๆจ้า

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สาวอุดรฯ มีตะผุงามๆ :l-
    อาหารรอบดึก เป็นตาแซบแท้
    หลังม๋องทำการดีเจ คือมีหลายยี่ห้อแท้
    มักเด้ยุในโหล สีแดงๆๆๆๆๆ นั้นนะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวน้ำโสม
    มาเปิดตัวแล้วน้อบาดนิ ดีเจแฟน(เพิน)ฉัน อิอิ สักมื่อหนึ่งเด้อสิไปเซ็นกินจักมื่อดอก..ฮ่าๆๆๆๆๆ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

แวะมาเบิ่งสถานีดีเจแฟนฉันจ้า

ป้าดดด แนวโด๊ฟดีเจแต่ละจานแมะ มีแต่จานเป็นตาแซบจ้า เอื้อยๆ อัน โด่ ม้า เสือ นารี นี่แม่นอิหยังเอื้อย กระปุกแดงๆหั่นแมะ อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ดีเจแฟนฉันแหมะ...เอื้อย เอื้อย น้ำแดงๆนะ อีหยังเน้อเอื้อย บุ๋มบิ๋มบ่ฮู้จักแหมะ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    จัดรายการไป จกยาดองไป หม่ำหนมจีนไป แซ่บหลายย อิอิ ...
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    อั่น ให้ขอเพลงนำแหน่ครับ ดีเจ ขอเพลง คิดฮอดผู้ลังคน จากผุ้ลังคน มอบให้ ผู้ลังคนเด้อ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ส่งแรงใจน้อยๆจากโคราชมาให้น้องหน่อย เมรีคือเก่าเด้อจ้า ประทับใจตำหมากหุ่งเพิ่น ตั้งแต่งานพาแลง 3 ยังบ่เส่ายุ มีโอกาสสิไปหยุม ตำหมากหุ่งนำอีกเดอ้จ้า ซวดๆๆๆๆกับความเสียสละเพื่อความม่วนซื่นให้พี่น้องบ้านเฮาเด้อค่ะ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Tags for this Thread