หัวข้อ: เป็นพระเอก...โดยไม่ตั้งใจ...

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ เป็นพระเอก...โดยไม่ตั้งใจ...

สวัสดี พี่ๆ น้องๆ บ้านมหา ทุกคนเลยครับ อยากบอกว่าคิดฮอดครับ

... ตั้งแต่มีโครงการเออรี่รีไทร์ มานี้ หลายหน่วยงาน ก็คงจะพบปัญหา
    คล้ายๆ กันนะครับ คือขาดแคลนคน ทำให้หลายคนๆ ทำหลายหน้าที่
    (เงินเดือนเท่าเดิม) ผมเองได้รับเกียรติจากหน่วยงานเหมือนกัน ทั้งที่
    ผมไม่ได้มีความสามารถอะไร ตำแหน่งหน้าที่ที่เพิ่มขึ้น ไปคนละแนว
    แบบเป็นคนละเรื่องเดียวกันเลยครับ เข้าประเด็นเลยนะครับ คือผม
    นี้มีหมวก สามใบ คือหมวกจริงๆ นะครับ พี่น้องคงเคยได้ยินบ่อยๆนะครับ
    ว่า "พระเอกลืมหมวก" ดังนั้น ผมก็เป็นพระเอกนะสิ เพราะลืมหมวกบ่อย
    ใส่หมวก ผิดใบบ้าง บางครั้งก็เป็นพระเอกไปเสียแล้ว เมื่อเจอหมวกตัว
    เองวางไว้ที่โต๊ะคนอื่น...
    ... พูดไปเดี๋ยวพี่น้องบ้านนี้จะว่าชมตัวเอง (ผมหัวเราะ...ฮิฮิฮิ...) ชวนพี่น้อง
    ไปหาเก็บหน่อไม้ตามแนวชายแดนไทยเขมรดีกว่า... ไปด้วยกันไหมครับ...

[FLASH]http://www.google.co.th/embed/36348080/c2dcc625[/FLASH]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wundee2513; 20-05-2011 at 13:34.
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม