หัวข้อ: เพลงสัญญาใต้แสงจันทร์ พงศ์ ทินการ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

เพลงสัญญาใต้แสงจันทร์ พงศ์ ทินการ

เพลง สัญญาใต้แสงจันทร์
    คำร้อง/ทำนอง thedon
    เรียบเรียงดนตรี นาวิน พรมโนนศรี (บ่าวข้าวจี่)
    ศิลปิน พงศ์ ทินการ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=P2lwTiNSkSY
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 19-08-2013 at 19:13.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ boyse
    เสียงร้องทำนองม่วนคักแม่นวาเพลงของหนูมิเตอร์ เสียงขลุ่ยกะม่วนคักขนาดสุดยอดครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    :d:j รักษามาตฐานนี้ไ้ว้นะ หลานพงษ์

ไปได้ครับ คำร้อง ทำนอง และนักร้องนำ :d:j

และขอปรบมือให้สำหรับผู้เรียบเรียงเสียงประสานครับ

สุดยอดครับ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับผม :d:j:*-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ป๊าดดดดดดดดดด
    หวานมาก....ชอบจังเลย เป็นกำลังใจให้นะค่ะ อ้ายพงษ์

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5
    ม่วนหลายๆจ้า สะออนคำร้อง สะออนทำนอง สะออนเสียงคนร้อง สะออนเสียงขลุ่ย ขอบคุณทีมงานฮ่มบักมี้เร็คคอร์ดหลายๆจ้า ที่สร้างสรรค์ผลงานเพลงดีๆ ออกมาอีกแล้วครับท่าน

ปล บ่ได้เมือมือเปล่าเด้อจ้า ลักเพลงไปนำแล้ว อิอิ มาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ใบอ่อน (สุดยอด) ทั้งคนแต่ง คนร้อง เรียบเรียงเสียงประสาน ละกะคนโพส

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนบ้านบ้าน; 07-11-2010 at 06:21.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

ซะออนนำยุเด้อ ท่านศิลปินส์ ส์ ส์ ส์

แล้วกะท่านผู้จัดแจง เนื้อหาเพลง และ อาจารย์ฝ่ายดนตรี

ม่วน พะยะข่ะ แหน่มมม เนยยยย

เป็นกำลังใจให้เสมอ CD ออกมื้อได๋ ไผ Rip เป็น MP3 หล่ะก็

มึงเด้อ สิขอก๊อป เอ๊ย สิขออนุญาตว่าอย่าพากันเฮ็ดแท้ ๆ ครับผม

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    :l- :*- เสียงขลุย สุดยอด สิติ๊บจั๊ก 100 + :b-b จ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    น้องพงษ์เสียงแหบเสน่ห์ เพลงนี้ซึ้งจังเรียกน้ำตาพี่เลยคะ

Banned

บล็อก
    4
    ม่วนหลาย เส่า ซึ้ง เป็นกำลังใจให่เด้อค่า