หัวข้อ: ขอบคุณที่ได้กลับบ้าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก

ขอบคุณที่ได้กลับบ้าน

ขอบคุณครับสำหรับการแก้ไขให้เข้ามาบ้านมหาเพื่อเขียนกระทู้และตอบกระทู้ได้อีกหลังจากตัวเองเข้าไปแก้ไขอีเมล์ในแผงควบคุมส่วนตัว และใช้ไม่ได้มาสองสัปดาห์ ถามหลายคนที่เป็นฝ่ายบริหารและหลายๆคน คือ คุณปุ้ย คุณลูกหิน คุณพล สุดท้ายก็คุณขอโทษที่คิดถึง ในที่สุดวันนี้ก็กลับมาเหมือนเดิมแล้ว ขอบคุณทุกคนหลายๆ ขอบคุณเวบมาสเตอร์บ่าวคนเดิม :*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขอจองในใจ

ยินดีต้อนรับค่ะ

แหม ๆ เข้าไม่ได้นานเลย คิดถึงบ้านมหาใช่ไหมหล่ะ :l- ยินดีต้อนรับค่ะ
    ค่ะ ยินดีต้อนรับ กลับเข้ามาสู่บ้านมหาที่อบอุ่นค่ะ ไม่ได้เข้ามา
    ซะหลายวันคงเคียสสสสส อิ อิ ล้อเล่นอะ จ้า ได้เข้ามาแล้วก้อ
    ดีใจด้วยค่ะ ใช่แล้วค่ะ ผู้บริหารบ้านมหาใจดีทุก ๆ ท่านหล่ะจ้า :l-
    อะมาเหนื่อย ๆ ซดซะหน่อย อะ ๆ ชนแก้ว :b-b :b-b:b-b
    มารับขวัญ พี่น้องบ้านมหาค่ะ เอ เราดูเหมือนประชาสัมพันธ์ไหมหนอ
    หรือพนักงานต้อนรับดีหล่ะที่นี้ คริก ๆ ๆ ยินดีต้อนรับค่ะ:l- :*-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ยินดีจ้า..ยินดีต้อนรับ..บุ๋มว่ายุ อ้ายไทเมืองมุกหายไปไสมา

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เพิ่นว่าทั่นใช้ฮอทเมลกะเลยบ่ได้ซั่นครับ ขอบคุณบ่าวคนเดิมที่แก้ไขให้ครับ มีปัญหาการใช้งานไปเบิ่งใน "คู่มือการใช้" อยู่เทิง ๆ เด้อครับ ....ยินดีนำครับทั่น ม่วน ๆ และกะม่วน ๆ ครับผม