หัวข้อ: เพลง รำวงบ้านมหา ฉบับสมบูรณ์

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

เพลง รำวงบ้านมหา ฉบับสมบูรณ์

เพลง  รำวงบ้านมหา ฉบับสมบูรณ์

..ถึงเวลาเหล่า เดอะสตาร์กลุ่มใหญ่ ที่เสียสละทั้งเวลา และ กายใจ ทุ่มเทให้กับงานเพลงหมู่ จังหวะครึกครื้นกลิ่นไอเทศกาล...ด้วยความมุ่งมั่นของแต่ละท่านต้องขอปรบมือให้ ศิลปินทุกท่าน ที่ได้ร่วมขับขานบทเพลงประจำบ้านมหาของเรา ขับกล่อมให้ผ่อนคลาย..ตลอดไป...

[4SHARED]http://www.google.co.th/embed/865803607/9f65e0ba[/4SHARED]

Download
    http://www.google.co.th/audio/r0FvtOl4/___-_.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 24-10-2011 at 06:19.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กรู๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ....เชิบๆๆๆๆ... โย่ๆๆๆๆๆ....ม่วนๆครับท่าน...

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..นี่หละเพลงนี่ สุดยอดกลุ่มศิลปินบ้านมหา ดังแท่ๆงานนี่...

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ม่วนคักเด้ครับ สู้ๆๆครับเอื้อยงอด

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    สุดยอดอีหลีจ้า ฮ้องม่วนหลายจ้าเสียงดนตรีกะแจ๊มแจ่มจ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย

สวัสดีครับ

ผมขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวบ้านมหาไปให้กำลังใจอ้ายธนิย
    ขึ้นร้องเพลงประกวดอยู่ที่สนานกิฬ่าธูปะเตมีย์ในวันที่12/12/2553
    เวลาตั่งแต่19.00น.ครับ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    อ้างถึง..ลูกหล่า///ผมขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวบ้านมหาไปให้กำลังใจอ้ายธนิย
    ขึ้นร้องเพลงประกวดอยู่ที่สนานกิฬ่าธูปะเตมีย์ในวันที่12/12/2553
    เวลาตั่งแต่19.00น.ครับ

..................................

วันอาทิตย์พอดีเนาะ บ่พอรวมพลแล้วติ ไปให้กำลังใจอ้ายธนิต ไผไปกะส่งข่าวแนเด้อ...

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สมบูรณ์แบบแล้วบาดนี่อัพเดทก่อน ป๊าดๆๆ เสี่ยวข่อยเป็นนักร้องเทิงสามคนบาดนี่ ดังแล้วอะสิพากันลืมสองเสีี่ยวทางระยองเด้อเฒ่า
    ม่วนๆ ย่าวๆ เพลงนี้แมะ ตาย่อนใส่คัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาวอ้วนเมืองยศ; 09-12-2010 at 21:37.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ม่วนยุครับ สุดยอดเพลงบ้านมหาแล้วครับ ขอบคุณนักร้อง ขอบคุณนักดนตรีครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    หย่าวไปเลยครับ ม่วนหลายปีนี้ ขอบคุณศิลปินทุกท่านที่ทุ่มเมเพื่อความสุขของพี่น้องบ้านเฮาทุกคนครับ

Tags for this Thread