หัวข้อ: ศึกชิงนาง (นางนวล)

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี

ศึกชิงนาง (กระทู้นี้แค่แซวกันด้วยภาพขำๆครับ อย่าคิดมาก...)

กระผมเองก่าได้มีโอกาสไปงานเปิดคุ้มใหม่ซิงๆ คุ้มสายไหม สายสัมพันธุ์
    ที่มีอ้ายธนิตย์ เป็นเจ้าภาพคอยต้อนรับขับสู่ น้องนุ่งทุกคนให้มีความสุข
    อย่างไม่ขาดตกบกพร่องแม้ แต่นิดเดียว ต้องขอขอบคุณอ้ายธนิตย์อีกรอบคับผม

และงานก็ใช่ว่าจะราบรื่นเสียดีเดียว ก็ยังเกิดคลื่นใต้น้ำในสายธารแห่งรัก อยู่นิด
    ได้เกิดศึกชิงนาง ขึ้นภายในงาน ถึงจะไม่ค่อยรุนแรงอย่างที่คิด แต่ก็ไม่สามารถปกปิดได้

ดังภาพที่เห็นแล้วก็คงพอจะเดาออกนะคับ ว่าคนที่เสียของรักไปให้อีกคนนึง
    จะทำหน้ายังไง ส่วนคนที่เป็นคนรักใหม่ จะทำหน้ายังไง ก็ดูภาพประกอบไปด้วยนะครับ
    จะเห็นคนที่อุกอั่งอยู่ 1 คน คนที่มีความสุขอยู่ 2 คนครับ

ศึกชิงนาง (กระทู้นี้แค่แซวกันด้วยภาพขำๆครับ อย่าคิดมาก...)

ภาพ: kitty
    รายงานข่าว : คมคาย ครบุรี

*หมายเหตุ ขอบคุณท่านที่อยู่ในภาพ และขออภัยหลายๆ ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คมคาย ครบุรี; 21-12-2010 at 07:34.

Tags for this Thread