หัวข้อ: ขอเชิญชวนพี่น้องร่วมอวยพรวันเกิดไห้กับผู้บริหารระดับสูง บ่าวเซียงน้อยนำกันค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด

ขอเชิญชวนพี่น้องร่วมอวยพรวันเกิดให้กับผู้บริหารระดับสูง บ่าวเซียงน้อยนำกันค่ะ

ขอเชิญชวนพี่น้องร่วมอวยพรวันเกิดให้กับผู้บริหารระดับสูง  บ่าวเซียงน้อยนำกันค่ะ

สุขสันติ์วันเกิดค่ะ

ขอเชิญชวนพี่น้องร่วมอวยพรวันเกิดให้กับผู้บริหารระดับสูง  บ่าวเซียงน้อยนำกันค่ะขอเชิญชวนพี่น้องร่วมอวยพรวันเกิดให้กับผู้บริหารระดับสูง  บ่าวเซียงน้อยนำกันค่ะ พรอันใดเลิศ พรอันใดประเสริฐ
    จงบังเกิดแก่อ้ายบ่าวเซียงน้อย อ้ายของหล่าผู้ตาฮัก
    ให้เป็นหลักแก่ครอบครัว และพี่น้องบ้านมหา
    ให้ได้ของล้ำค่า มากมีเงินทอง
    โชคไหลนอง ทองไหลมา
    ให้ทั้งบุตรธิดา เลี้ยงได้ใช้ง่าย
    ให้โตอ้ายบ่าวเซียงน้อย อยู่ดีส่ำบายทุกเช้าค่ำ
    นางนำฝ้ายผูกแขนนี้ มาผูกคุณพี่นาง
    นอนหลับให้เจ้าได้เงินพัน
    นอนฝันให้เจ้าได้เงินหมื่น
    นอนตื่นให้เจ้าได้เงินแสน
    แปนมื่อไปให้ได้แก้ว มณีโชติ
    โทษฮ้ายอย่ามาพาล มารฮ้ายอย่ามาผ่า
    ให้ตลอดลอดฝั่ง อายุหมั่นขวัญยืน
    อายุ วัณโณ สุขขัง พลัง สาธุ

ขอให้มีความสุขหลายๆค่ะอ้าย ดูแลสุขภาพเด้อค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวต้มมัด; 27-12-2010 at 01:01.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    :b-bสุขสันต์วันเกิดเด้อจ้าอ้าย น้องหล่าขอให้อ้ายมีความสุขหลายๆๆจ้า คิดยังหวังยังก็ขอให้สมดั่งหวังจ้า สุขภาพแข็งแรง หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองจ้า:b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า อายุที่หลายขึ้นกะแสดงว่าเก็บเงินได้หลายขึ้นเนาะๆๆๆๆ

สุขสันต์วันเกิดจ้า สุขภาพแข็งแรง
    อย่าเจ็บ อย่าจน เจริญในหน้าที่การงาน
    ร่ำๆ รวยๆตลอดปีและตลอดไปเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    hbd:hbd:hbd:
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้บ่าวเชียงน้อย เป็นที่ฮักแพงของสมาชิกบ้านมหาทุกผู้ทุกคน มีความสุขเปี่ยมล้นทุกวันทุกคืนเด้อครับ

hbd:hbd:hbd:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 27-12-2010 at 01:54.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย วันเกิดผู้บริหารระดับสูงทั้งที ไก่ 5 โตสิพอบ่ล่ะ สิบ่ได้ล้มงัวพุ่นบ่

จัย ๆ , เอ๋, ต่วง, ดุลย์, ทิดรส, หน่อย เอารถออกก่อนน๊า สิไปกินก้อยเดิ๊กคุ้มปู่เจ้าฯ ซั่นดอก

ในโอกาสวันเกิดกะขอให้มีความสุขเด้อ คิดหวังสิ่งใดกะขอให้สมความมุ่งมาดปราถนาทุกประการ สุขกายสุขใจ เงินทองไหลมาเทมาเด้อ สาธุครับ:1-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

สุขสันต์วันเกิดจ้าอ้ายเซียง สุขภาพแข็งแรง การงานเจริญก้าวหน้า
    มีคู่ก็ขอให้เป็นคนดี เก่งทั้งงานในบ้าน และงานนอกบ้านเด้อจ้า

ปล. ฉลองครั้งใหญ่ที่ไหนดีหล่ะ พร้อมกันเลยเนาะอ้าย อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    สุขสันต์วันเกิดเด้อบ่าวเซียงน้อย ขอให้สุขขีมีแฮง แข็งแรง ใหญ่โต อายุยืนยาว

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    ขอให้ อ้ายบ้าวเชียงน้อย อยุ่ดีมีแฮง ตลอดไปเด้อครับ ความสุขความเจริญ จงมาบังเกิดแก่อ้ายบ่าวเชียงน้อย ครับผม

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สุขสันต์วันเกิดเพื่อนรัก ขอให้มีความสุขความเจริญ รุ่งเรืองในหน้าที่การงานครับ มีกิ๊กหลายๆ เด้อเพื่อน 555
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง