หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้มะเหมี่ยว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้มะเหมี่ยว

เนื่องในวันนี้ ที่ 23 มกราคม 2554 เป็นวันคล้ายวันเกิดของมะเหมี่ยว เพื่อนสมาชิกของเรา เชิญร่วมอวยพรให้เธอนะครับ
    hbd:hbd:hbd:
    ขอให้มะเหมี่ยวมีความสุข สดชื่น สมหวังในสิ่งที่ปรารถนานะครับ

ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้มะเหมี่ยว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    สุขสันต์วันเกิดครับ ให้สุขกาย สุขใจ มีกำลังใจทำงาน ก้าวหน้าในชีวิต การงาน ครอบครัวเป็นสุขเด้อ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้รวยๆๆๆ บ่เจ็บ บ่จน เด้อจ้า
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    Happy Birthday นะจ๊ะ มะเหมี่ยวน้องสาวที่รัก
    ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงนะคะ
    ว่างๆ จะไปยามที่แม่สอดเด้อจ้า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    หน้าที่การงานเจริญร่งเรืองค่ะ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อครับ อย่าเจ็บอย่าจนเด้อ คิดสิงไดก็ขอให้สมปรารถนา สาธุ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    อยู่ดีมีแฮงครับ...ขอให้รวยๆๆ...เด้อ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    ขอให้มีแต่ความสุขสมหวังในทุกๆสิ่งเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองพล
    ครับอ้านหนุ่มน้อยดีใจครับมือนี้วันเกิดอ้าย น้องขอให้อ้ายมีแต่ความสุขเด้ออ้ายเด้อ สุขภาพแข็งแร็ง
    อยู่เป็นพี่ๆๆที่น่ารักให้น้องๆไปนานๆครับ จากใจหนุ่มเมืองพล ฮักอ้ายเสมอพร้อมเป็นกำลังใจให้อ้ายเสมอครับ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ วารินบอย
    :b-b สูขสันต์วันเกิดครับพี่มะเมี่ยว
    เอออ้ายหนุ่มอวยพรผิดคนยุบ้อหนะ เบิ่งดีแหน่เด้อวันเกิดไผ 5555555 ออยวินนำอ้ายกะของ

Tags for this Thread