หัวข้อ: สมาชิกใหม่หัดโพสต์

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่

สมาชิกใหม่หัดโพสต์

สวัสดีครับ ผมชมเชย เชยสมชื่อ โพสต์รูปกะบ่เป็น ต้องมานั่งหัดโพสต์รูป เมื่อวานนี้วันหยุดงาน ไปเที่ยวซุปเปอร์มา ถ่ายรูปบรรยากาศสวยๆของญี่ปุ่นมาฝากพี่น้องบ้านมหา ช่วยเป็นกำลังแรงใจให้ น้องใหม่นำเด้อครับเด้อ

สมาชิกใหม่หัดโพสต์ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    สวยงามจ้า
    อยากไปเที่ยวญี่ปุ่นจังเลยจ้า

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

..โอ้ววววว งามตั๊วหละครับ มักบรรยากาศ จั่งได๋จั่งสิได้ไปผ้อจักเทื่อน้อแบบนี่..

..รูปสุดท้ายมักหลาย ขอเด้อครับ สร้างสรรดี...

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สวยจัง ภาพเล่าเรื่องได้ดีค่ะ ดูเหงาๆ จังเลยนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ภาพสุดท้ายได้ใจไปสุดๆเลยจ้า ศิลป์ดี....ภาพสวยมากกกก แต่บ่อยากให้ตกอีกแล้วหละหิมะหั่น หนาว ไปมากะลำบาก....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ยินดีต้อนฮับสู่บ้านมหาจ้าน้อง บ้านมหาดินแดนพักผ่อนของคนไกลบ้าน
    อยากเล่นหิมะจ้า บ่เคยเล่นจักเทือปุ้ยกะด๋ายยย ภาพสุดท้ายสุดยอดดดดดดด
    ต้นหมากตาลจ้าน้อง
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ขอบคุณที่เก็บรูปสวย ๆ มาฝากจ้า
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    สมาชิกใหม่ โพสต์ภาพได้น่ารักมากจ้า โดยเฉพาะภาพสุดท้าย แสดงถึงความตั้งใจเอามาฝากพี่น้องบ้านมหา คักๆเนาะจ้า ..

ต่อไปกะสิถ่าเบิ่งภาพ บรรยกาศทางเมืองอิปุ่นต่อไปอีกเด้อจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    ซูโค่ยๆ:l-:l-งามขนาดครับอยากไปเที่ยวเบิ่งเด้ครับ นอนแซ่น้ำจัก2-3ชั่วโมง

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ขนาดหัดโพสกะได้ปานนี้แล้ว คักแล้วค่ะ สวย ๆ มักตุ๊กตาโตสุดท้ายหั่นแหม๋ค่ะ กอดอุ่นบ่น่อ..อิอิ

Tags for this Thread