@@ LP_เดือนเพ็ญ อำนวยพร_ชุดคนหลังยังคอย @@

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง

@@ LP_เดือนเพ็ญ อำนวยพร_ชุดคนหลังยังคอย @@

LP เดือนเพ็ญ อำนวยพร - คนหลังยังคอย

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=wMdYJurqElM

01.คนหลังยังคอย - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    02.เธอคือฆาตกร - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    03.ปีใหม่ไกลแฟน - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    04.เขาคงลืมเราแล้ว - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    05.เหลือเพียงคราบน้ำตา - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    06.พื้นเมืองอีสาน(อีสานเขียว) - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    07.อย่าสะกิดแผลใจ - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    08.เสียงครวญจากแนวหลัง - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    09.ขาดรักรักโลกว้าเหว่ - เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    10.ฮักบ่าวพ่อฮ้าง - เดือนเพ็ญ อำนวยพร

งานเพลงจากแผ่นเสียง เพื่อการอนุรักษ์ห้ามซื้อขาย

ขอบคุณหลายๆเด้อจ้าพ่อใหญ่...ที่หาแนวเก่าๆดีๆมาสู่ฟัง....มักๆ

กระทู้หายตั้งใหม่เด้อจ้าพ่อใหญ่....

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    บ่อเป็นหยังดอกครับ ของข้อยยังหายไปน้อยเดียว
    ของเวบมาสเตอร์ตี้...หายไปตั้งหลาย...ฮิฮิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เดือนเพ็ญชุดนี้ แต่ก่อนผมร้องได้เกือบทุกเพลง(สมัยแบกวิทยุธานิน) แต่กี้นี่สุดยอดอีหลี ดังคักชุดนี่......สาธิตกะคือกัน เอามาลงแน่เด้อใหญ่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    กร๊ววววววววววว ม่วนๆเอาใหม่ผ่อใหญ่ 55555

ขอบคุณหลายๆเด้อครับ มักหลาย

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

พบปะพูดคุย

เกิดทันชุดนี้ กับชุดน้ำตาสาวเย็บผ้าจ้าพ่อใหญ่
    ได้ยินซู๋มื้อเฒ่าพ่อเพิ่นเปิด
    ร้องได้ซู่เพลงคือจั่งอ้ายเอ๋ว่านั่นล่ะจ้า
    แม่นแท้มักคักแม่นเพลง คนหลังยังคอย กับอย่าสะกิดแผลใจ :l-

ขอบคุณพ่อใหญ่หลายๆจ้าที่หามาสู่ฟัง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นรินทร์ หนุ่มพอกะเทิน
    ณ มุมหนึ่งในเมืองหลวง
    ขอบคุณสำหรับกลอนลำม่วนๆครับ