หัวข้อ: วาเลนไทน์ 2011

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

วาเลนไทน์ 2011

สำหรับคนโสดปีนี้ ตามสมการแล้ว 14-02-11 = 1 คงต้องอยู่คนเดียวต่อไป อ่ะนะ (อิอิ) :l-

แต่ไม่เป็นไร ฟ้าคงไม่ใจร้ายที่ไม่สร้างใครสักคนมาเพื่อเราหรอก เนาะแต่ก้นั่นหละอย่าใจร้อนจนเกินไป

การรอใครสักคนมันสำคัญพอๆกับการมีชีวิตอยู่ อยู่กับคนที่เรารักและรักเรามีความความสุขกว่าไปวิ่งตามคนที่เขาไม่รักเราเป็นไหนๆ (จริงป่ะ)
    :l-

วาเลนไทน์ 2011
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    อยู่คนเดียวแบบมีความสุข ดีกว่าชีวิตคู่ที่มีแต่ความทุกข์ จ้าน้องไก่
    ขอให้กำลังใจจ้าเดียวมะมามาดอกคนที่รู้ใจ แต่อย่าสุตี้หลายหล่ะ5555555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอบคุณพี่ยู่ยี่จ้า เข้ามาแจมนำกัน จั่งได่กะเป็นกำลังใจให้ทุกหัวใจที่มีรักเนาะจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ไมค์ ไอดอล พี่เบริ์ดจ้า อยู่คนเดียว อิอิอิ....พี่ไก่น้อย คนเดียวเนอะเอื้อย ดีแล้วค่ะ

โสดดดดดด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boom69; 22-02-2011 at 17:06.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นัย..กระจอก

นัย..กระจอก

แม่นบ่น้อ หล้า อดเอา แม่นควมเจ้านั่นละ บาดสิได้บินมาคือนกเจ่า อิอิ นัย..กระจอก

บ่เป็นหยังดอก เนาะหล่าไก่....บ่อยากพากษ์เสียงในฟีล์ม...ย่านคนฟังนำบ่ทัน...กะยังว่า...อิอิ

นกเจ่าโตอยู่เทิงๆนี่ไปอยู่ไสมาหนี่....สบายดีเนาะจ้าอ้ายนัย....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    "การรอใครสักคนมันสำคัญพอๆกับการมีชีวิตอยู่ อยู่กับคนที่เรารักและรักเรามีความความสุขกว่าไปวิ่งตามคนที่เขาไม่รักเราเป็นไหนๆ"
    อ่ะปร๊าดดด น้องสาวขะน้อยแม่ะ.. แม่นจ่มหือหยังนิ คมๆๆ..
    มองต่าง..อย่างปลง

บล็อก
    8
    ฮ่าๆๆ บ่อยากพากษ์ดอกพี่เอ้ย สุราพาไป โอ๊ะ.บ่แม่น อารมณ์พาไป ฮ่าๆๆ ...... ม่วนๆจ้า