วิธีอัพ และ โหลดรูปภาพ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star วิธีอัพ และ โหลดรูปภาพ

ตามที่มีปัญหาในการฝากรูปในเว็บบางเว็บที่บางครั้งก็หมดอายุการใช้งาน ก็เลยนำที่ฝากรูปมาให้อีกแบบ และ ไม่มีวันหมดอายุ

http://www.baanmaha.com/index.php?hot=upload-pic

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    กะคือจั๋งเว็บตากบนั้นครับ ถือว่าเป็นเว็บฝากรูปที่เสถียรมากๆ
    บางรูปผมโพสต์ 3 ปีแล้วยังอยู่เฉย บทมันซิไปแล้ว ป๊ายออดหลอดเลย
    ทิ้งแต่กบแช่น้ำแข็งไว้เป็นที่ระลึก ขอบคุณหลายๆครับบ่าวข้าวจี่
    ที่หาทางเลือกมาฝากพี่น้อง
    เจ้านี่หน้าตาคือนักร้องดัง...ธันวา(ราษีไศล)เน๊าะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    บ่อทันโหลดดอกครับ นิ่งๆค่อยเบิ่งไปก่อน มันบ่อจักแนวสิแก้ แนวข้อมูลเก่าบ่อมี อิอิ สิแก้ส่งบ้อ ...ข่อยละเมื่อย รูปเสียเบิด...555

. แต่กี้กะว่าเว็บตรากบนี่ละ กะว่าแม่นแน่นอนที่สุดแล้ว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณครับที่หาทางเลือกใหม่มาฝากอีกทาง ช่วงนี่ผมกะยังใซ่ photobucket กะยังพอก้อมแก้มไปได่ยุ ขอบคุณอีกเทือครับผม

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..สุดยอดอีหลีครับท่าน ลองใช้บริการแล้ว..นี่เลย ภาพตัวอย่าง..

เป็นภาพประกอบกระทู้วันเกิด..ฝนหลวง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    โอ้....คือชัดแท้ครับ พากันสวยพากันหล่อแบบดั้งเดิม
    หรือว่ากล้องราคาแพงน้อ...บาดนี่...ฮิฮิ เว้าเล่นเด้อครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    แม่นบ่น้อง uppices แต่ก่อนกะเคยใช้อยู่ใช้ดีคือกัน ขอบคุณน้องบ่าวข้าวจี่ครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    โอ้บๆๆๆๆๆ โอ้ย! น้อ ข่อย แห่ง ปึกแป้นปีกยุ เฮ้ดจั่งได่ละนี้ ท่าน อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอบคุณครับอ้าย ได้แนวเล่นใหหม่อีกแล้วอิอิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ขอบคุณครับอ.ที่เอาแนวเล่นใหม่มาให้เล่นครับ