หัวข้อ: ขอบใจมากๆจ้า หลานติ๊กต็อคจ๋า

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England

ขอบใจมากๆจ้า หลานติ๊กต็อคจ๋า

มาเป็นตามวนคักแท้หล่ะหลาน เฮ็ดจังได๋สิได้ไปน้อบาดเนี่ย

ขอบใจเด้อหลาน ที่ให้เกือด อิอิอิขอบใจมากๆจ้า หลานติ๊กต็อคจ๋าที่ให้เกียรติ ป้าเป็นที่ปรึกษา
    ฝ่ายต่างประเทศอังกฤษ ขอบใจหลานดีเจพล หลานบ่าวข้าวจี่
    และก็หลานๆ ทุกๆ หลาน ที่บอได้เอ่ยนาม คือว่าโตป้าบอได้มาในงาน
    ใจจริงแล้วป้าเองก็อยากสิมาพอตาย แต่ว่าโอกาสบออำนวย แต่ป้าก็ได้ส่ง
    ตัวแทนจากประเทศอังกฤษ มาเป็นที่ปรึกษาแทนตัวของป้าแล้วจ้า เธอคือ นางงามมิตรภาพ
    บ้านมหาของเฮาจ้า ขอบใจมากๆจ้า หลานติ๊กต็อคจ๋า เธอก็เลยถือโอกาสนี้มารับตำแหน่ง นางงามมิตรภาพ
    บ้านมหาพอดีเลยจ้า ขอบใจมากๆจ้า หลานติ๊กต็อคจ๋า ป้าขอให้หลานๆที่รักของป้าทุกๆคนในบ้านมหา
    จงมีแต่ความสุขสนุกสนาน รื่นเริง ตลอดในงานนะจ๊ะ:l-:b-b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 11-03-2011 at 14:13. เหตุผล: แก้คำผิดครับ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ไหว้งามๆครับป้า...ถือว่าเป็นความรู้สึกร่วมกับความม่วนความซืน ในบ้านหลังนี้ มีคุณป้า คุณยาย พี่น้องบ้านมหา หลายท่านให้กำลังใจด้วยดีเสมอมา แค่นี้ก็เป็นแรงใจได้อย่างดีแล้วครับ..ป้า...ถึงบ่ได้มากะส่งตัวแทน หรือ แรงใจมาเด้อครับป้า.....

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ไหว้พระเด้อจ้าหลานรัก ป้าขอ ขอบใจ หลานบ่าวข้าวจี่มากๆเลยที่เข้ามาคุยกับป้า
    ขอให้หลานจงมีแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปด้วยเทอญ