หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้อง และสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านร่วมอวยพรวันเกิดให้น้องแมงงอดด้วยกันค่ะ

ขอเชิญพี่น้อง และสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านร่วมอวยพรวันเกิดให้น้องแมงงอดด้วยกันค่ะ

ขอเชิญพี่น้อง และสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านร่วมอวยพรวันเกิดให้น้องแมงงอดด้วยกันค่ะ
    ขอเชิญพี่น้อง และสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านร่วมอวยพรวันเกิดให้น้องแมงงอดด้วยกันค่ะในวันคล้ายวันเกิดน้องสาวที่รัก(แมงงอดน้ำ)ปีนี้พี่เจี๊ยบขออวยพรให้น้องแมงงอดมีความสุขมากๆนะคะ ไม่เจ็บ/ไม่จนตลอดปี ตลอดไปเด้อค่ะจุฟๆๆ...ขอเชิญพี่น้อง และสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านร่วมอวยพรวันเกิดให้น้องแมงงอดด้วยกันค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=f0ujJRQEU2A&feature=player_embedded

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=UIGVHy0CWnQ&feature=related

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=V1kjvjSIcwU&feature=related

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    สุขสันต์คล้ายวันเกิด
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ
    ร่ำรวยเงินทอง เจริญในหน้าที่การงานจ้า

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อิอิ มาอีกๆ สุขสันต์วันเกิดเพื่อนสาว ขอให้มีความสุขมากมาย อย่าเจ็บอย่าจน ร่ำรวยเงินทอง ร่ำรวยมิตรสหาย

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ขอให้มีความสุขหลาย มีเงินมีคำ หากินกะหมานๆ...กินหยังกะแซบครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ในวันคล้ายวันเกิด แมงอดน้ำ
    ก็ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงาน
    สุข สดชื่น สมหวัง ทุกๆอย่างเด้อ…ครับ......
    .
    :b-bhbd:

.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอให้เอื้อยงอดมีความสุขหลายๆเด้อครับ ร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองครับ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวกุดชุม
    บล็อก
    3
    สุขสันต์วันเกิดครับทั้ง 2 ท่าน ขอให้ร่ำรวยสุขภาพแข็งแรง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องรัก ขอให้สุขสดชื่นสมหวังในทุกเรื่องนะจ๊ะ

เลี้ยงไสล่ะ มาเลี้ยงปั้มฮ่างเด้อ ....แท็กซี่ ๆ ไปฮับมาแน ...อิอิ