หัวข้อ: อุ่นเครื่อง..งานเติมฝันปั้นดาว

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star อุ่นเครื่อง..งานเติมฝันปั้นดาว

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=jru0d-W13xw

มาอุ่นเครื่องกับสปอตมีเดีย..ที่กำลังผลิต ในงานเปิดตัวอัลบั้ม และ พบปะสังสรรค์ของเหล่าพี่น้องชาวเว็บไซด์ บ้านมหาดอทคอมของเรา เป็นเวอร์ชั่นเรียกน้ำย่อย ที่บ่าวข้าวจี่กำลังทำ เอาเป็นว่าเสร็จสมบูรณ์คงทยอยออกมา ให้ชม และช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยนะขอรับ....เอ้าใครจะมาชวนลูกชวนหลาน จูงมือแฟนประสานมือกิ๊ก ปูเสื่อหน้าเวที ..ยกมือขึ้น...ฮ่าอุ่นเครื่อง..งานเติมฝันปั้นดาว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 08-04-2011 at 09:20.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ปูสาดถ่าแล้วเด้อครับ เอาน้ำหดไว้แน่เด้อครับหน้าฮ้านย้านมันไง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เริ่ดมาก แต่ว่านักร้องคนนี้สิ เครียดดดดดดดดดดดดดด
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    อ้างถึง นางเอก เริ่ดมาก แต่ว่านักร้องคนนี้สิ เครียดดดดดดดดดดดดดด

พยายามครับ.....เอ้าให้กำลังใจครับนางเอก

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    เอ่ อาจารย์ข้าวจี่ครับ เครื่องคอมพิวเตอร์หลังเขา คือเบิ่งคลิป บ่ได้น้อครับผม พี่น้องพากันเบิ่งได้บ่น้อครับ แบบว่าเห็นหน้าเจ้าของแต่ว่าจำบ่ได้ว่าพากันเฮ้ดหยังออกไปแน่แมะครับ 5555

ตั้งอกตั้งใจแลัตั้งตารองานใหญ่บ้านมหาอย่างใจจดจ่อ ว่าสิซ่อยงาน คือสิบ่ได้ซ่อยคะเจ้าออยน้อ
    ผุอยู่ในเมืองกะซ่อยๆ กันไปเด้อครับ สิไปซ่อยเอามื่องานเทื่อเดียวโลดดอกเด้อครับผม

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    เห็นสปอตเพิ่น แล้วกะห่าวนำเนาะจ้า เป็นกำลังใจให้นักร้องทุกท่านนำเด้อจ้า พ้อกันหน้าฮ่าน ข้างลำโพงด้านขวาเด้อพี่น้องเอ้ย สิปูสาดถ่า พร้อมกะต่าหมากแม่ใหญ่ติ๋ม ฮ่าๆๆ มาม่วนนำกัน
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ noonam
    จองเทิ่งฮ่านเวทีเด้อ ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววว

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ chutimol
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noonam
    จองเทิ่งฮ่านเวทีเด้อ ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววว
    5555+++งานนี้สู้ตายค่ะ :l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ไก่น้อย พี่ฝากขอลายเซนต์เดอะสตาร์ให้นำแน่ะเด้อจ้า :l-
    มองต่าง..อย่างปลง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikaze
    ไก่น้อย พี่ฝากขอลายเซนต์เดอะสตาร์ให้นำแน่ะเด้อจ้า :l-
    คนได่ พี่คนได่ โปรดระบุ อิอิ รึสิกวาดมาเบิดฮ้านบ่จ้า พงศ์น้อยจัดให้เจ๊ ด่วน ฮ่าๆๆ ฮิ้วว :l-
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)