หัวข้อ: ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับ

วันที่ 4 เมษายน วันคล้ายวันเกิดของแม๊กกี้ หรือผู้ก่อการรัก ที่เราคุ้นเคย ขอให้พี่น้องบ้านมหาเฮาร่วมอวยพรวันเกิดให้เธอด้วยนะครับ
    วันคล้ายวันเกิดหรือว่าวันใหนๆอ้ายกะขอให้เธอมีความสุข สนุก สะบายเด้อ ความเจ็บอย่าให้ได้ความไข้อย่าให้มี ขอให้สุขีหมั้นการงานให้ไหลหล่อง เงินทองไหลหลั่งเข้ามาตุ้มอยู่สู่ยามเด้อ

hbd:hbd:hbd:

ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับ

ขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับขอเชิญพี่น้องบ้านมหาร่วมอวยพรวันเกิดให้ผู้ก่อการรักครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ในวันคล้ายวันเกิดMAGGY
    ก็ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงาน
    สุข สดชื่น สมหวัง ทุกๆอย่างเด้อ…ครับ........

hbd:

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

HBDพี่แม๊กกี้ค่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่แม๊กกี้ น้องอี๊ทขอให้พี่แม๊กกี้มีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรงจ้า ขอให้ร่ำรวยมีเงินทอง ตลอดปี ตลอดไปจ้า

HBDพี่แม๊กกี้ค่ะHBDพี่แม๊กกี้ค่ะHBDพี่แม๊กกี้ค่ะ
    HBDพี่แม๊กกี้ค่ะHBDพี่แม๊กกี้ค่ะHBDพี่แม๊กกี้ค่ะ

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่สาวผมขอให้พี่มีความสุขมากๆนะครับ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

. ขอให้อยู่ดีมีสุขตลอดไปครับ น้องแม็กกี้คนงาม น้ำใจดี.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    มีความสุขหลายๆเด้อจ้าเสี่ยว ขอให้สวยวันสวยคืน ให้รวยๆๆคิดสิ่งใดกะขอให้สมดั่งใจปารถนาเด้อจ้า..จุฟฟฟฟฟฟฟฟฟ..

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    สุขสันต์คล้ายวันเกิดจ้า พี่แม๊กกี้ พี่สาวที่น่ารักของน้องทั้งสอง
    ขอให้พี่แม๊กกี้ มีความสุขมาก ๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา
    การงานเจริญรุ่งเรือง น้องทั้งสองรักพี่สาวคนนี้เสมอจ้า

Membership renewed
    ขอให้มีความสุขมากๆๆนะจ๊ะ พี่แม็ก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องรัก คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ ๆ เงินทองไหลมาเทมาจ้า

เอ๊ะ...วันนี้ไปปั้มฮ่างหรือที่ไหนดี ประสานก่อนเที่ยงนะ เพราะถ้าบ่ายคิวจองตัวอาจไม่ว่าง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    ขอให้พี่เม็กมีความสุขมากๆนะคะ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังหวังค่ะ....

ดีใจที่ได้รู้จักพี่แม็กจนถึงวันนี้นะคะ......

Tags for this Thread