หัวข้อ: ที่นี่...บ้านมหาดอทคอม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองพล
    แมนครับ พลพระยาแลที่ท่านเว้า เป็นสิ่งถูกต้อง เราต้องช่วยกันรักษามิตรภาพแบบนี้ไว้ให้นานๆๆ
    และพร้อมสิเป็นกำลังใจให้ซึ่งกันและกันตลอดไป ขอบคุณบ้านน้อยๆๆหลังนี้ แต่น้ำใจเหลือกินครับผม
    บ้านมหาาาาาาาาาาาาาาาาที่น่ารักและอบอุ่น

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ขอบคุณท่านเวปมาสเตอร์ "อ้ายบ่าวคนเดิม" และทีมงานเวปไซค์ ทุกๆ ท่านที่ช่วยกันรังสรรค์ ให้เวปนี้อยู่มาจนมื่อนี่ และขอให้เวปนี้อยู่กับพี่น้องเฮาตลอดไป และกะขอขอบคุณสมาชิกทุกๆ ท่านที่ทำให้เวปนี้อยู่ต่อไปครับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอให่บ้านมหา.คอม อายุหมั่นขวัญยืน อยู่กับพี่น้องบ้านมหาตลอดไปครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม
    จั่งได๋กะขอให้เว็บบ้านมหาของเฮาอยุ๋นำเฮาไปดนๆๆเด้อครับ ได้สาระความรู้ และมิตรภาพมากมายครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เวบบ้านมหาทำให้ปุ้ยได้รู้จัก พี่ เพื่อน น้อง มิตรภาพที่จริงใจ
    คลายเหงาของคนไกลบ้าน ไม่สร้างผลประโยชน์ ไม่หวังผลประโยชน์
    ทำเพื่อเวบ ส่วนรวม สาธารณะชน ไม่ได้ทำเพื่อใครบางคน
    นี่คือ เป้ย ปานแวด ณ โคราช

:*- www.baanmaha.com
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ในโอกาสครบรอบ 5 ปีบ้านมหาดอทคอม ...ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ...
    สุขสันต์วันเกิดจ้า :l-
    LET IT BE...

ณ บ้านแห่งนี้ที่สอนอะไรให้สาวทองแพงมากมาย
    ได้พบมิตรภาพที่อบอุ่น ขอให้บ้านหลังนี้อยู่คู่พี่น้องตลอดไปจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    อีก 10 วัน ก็จะครบรอบ ปีที่ 2 ที่ไผ่หวานเป็นสมาชิกบ้านมหา
    แต่ไผ่หวานกะบ่ทันได้ฮู้จัก พี่น้องบ้านมหาโตเป็น ๆ จักคนเลย..
    .
    บางคนอาจสิ บ๋าย บาย หายมิดจ้อย ไปแล้ว...
    แต่ไผ่หวานกะสิยุจั่งซี้หละ...แมนสิบ่มีเว้่านำกะซาง...
    เพราะว่ารักบ้านมหาแล้วจนหมดใจ..

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197

ขอบคุณบ้านมหาดอทคอมมากค่ะที่ทำให้ข้าพเจ้าได้มีโอกาส

รับใช้ รับฟัง สร้างสรรค์ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ เพิ่มเติมประสบการณ์ที่ดีต่อกัน

สิ่งใดที่อาจไม่ถูกใจบ้าง ก็ขอคารวะขออภัยสิ่งทั้งหลายทั้งปวงต่อพี่น้องผองเพื่อน นะคะ

ดีใจที่ได้ร่วมงานกับทีมงานบ้านมหาดอทคอมมากนะคะ

จำได้ว่าเข้ามาใหม่ๆๆ ใจฐานะคนฟังเพลง เมื่อสามปีผ่านมา ขณะที่ก้าวมาทีแรก ไม่รู้อะไรทั้งสิ้น

ไม่ทราบแม้แต่จะตั้งกระทู้อย่างไรค่ะ ภาพและเพลงไม่ต้องพูดถึง
    ต่อมาค่อยพัฒนาการขึ้นมาเรื่อยๆๆ จนปัจจุบันนี้ ....

บ้านมหาดอทคอมก็ได้สอนอะไรได้มากมาย ให้ชีวิตมีคุณค่ามากขึ้น.....

ก็ขอขอบพระคุณบ้านมหาดอทคอมแห่งนี้นะคะ ที่ได้สร้างมิตรภาพที่ดีงามแห่งสังคมของการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ได้ใช้เทคโนโลยี่การสื่อสาร ที่สำคัญได้สร้างโอกาสทางสังคม และสิ่งสำคัญที่สุดก็คือการที่มีโอกาสในการที่จะตอบแทนสังคมให้กับชาติบ้านเมืองค่ะ

ด้วยความเคารพรัก

khonsurin

อิสระ เสรี เสมอภาค

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ห้าปีแล้ว กะขอให้ยุไปโดนๆๆๆ เด้อจ้า บ้านมหาดอทคอม รักนะ จุฟฟฟ 555:l-