หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

..ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ งานคอนเสิร์ตการกุศล จากสมาคมผู้สื่อข่าวบันเทิงที่ บ่าวข้าวจี่เป็นสมาชิกอยู่ ในเรื่องการจัดงานคอนเสิร์ทในวันแรงงาน สถานที่ระบุไว้ในใบปิดที่แนบมานะครับ ศิลปิน ผู้สื่อข่าว สมาชิกบ้านมหา ใครว่าง หรือ อยู่ใกล้แวะไปให้กำลังใจศิลปินในสังกัดบ้านมหาและข้าวจี่มิวสิคด้วยนะครับ...

ศิลปินที่ไปร่วมงาน สำหรับบ้านมหา มี พงศ์ ทินการ เทวราช อำนาจเจริญ(เชษ) กรุง รุ่งนิรันดร์ และ บ่าวข้าวจี่(จักไปหยัง..ฮ่า)

...ขอบคุณบ้านมหาดอทคอม ที่เอื้อเฟื้องานประชาสัมพันธ์นะครับ
    ...บ่าวข้าวจี่....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 27-04-2011 at 20:45.

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอให้งานการกุศล สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีจ้า
    อยากไปร่วมงานจัง คึ คึ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ถ้ามีโอกาสจะไปเป็นกำลังใจให้นะคะ

ศิลปินเรามีใครขึ้นร้องเพลงบ้างคะพระเอก ..

นางเอกอยากไปฟังพระเอกร้องเพลงค่า อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ไผสิผ่านมาทางเดอะมอลล์ บางแค มาหิ้วยายไปนำแหน่เด้อจ้า สิแตงกะต่าหมากถ่าจ้าอยากไปฮูดมือนักร้องสื่อๆดอก
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"