หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

ขอเชิญร่วมงาน คอนเสิร์ตรวมใจช่วยภัยใต้

..ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ งานคอนเสิร์ตการกุศล จากสมาคมผู้สื่อข่าวบันเทิงที่ บ่าวข้าวจี่เป็นสมาชิกอยู่ ในเรื่องการจัดงานคอนเสิร์ทในวันแรงงาน สถานที่ระบุไว้ในใบปิดที่แนบมานะครับ ศิลปิน ผู้สื่อข่าว สมาชิกบ้านมหา ใครว่าง หรือ อยู่ใกล้แวะไปให้กำลังใจศิลปินในสังกัดบ้านมหาและข้าวจี่มิวสิคด้วยนะครับ...

ศิลปินที่ไปร่วมงาน สำหรับบ้านมหา มี พงศ์ ทินการ เทวราช อำนาจเจริญ(เชษ) กรุง รุ่งนิรันดร์ และ บ่าวข้าวจี่(จักไปหยัง..ฮ่า)

...ขอบคุณบ้านมหาดอทคอม ที่เอื้อเฟื้องานประชาสัมพันธ์นะครับ
    ...บ่าวข้าวจี่....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 27-04-2011 at 20:45.