หัวข้อ: กระซิบ กระซิบ บ้านมหา ฉบับที่ 7

Banned

บล็อก
    4
    อยากไปเป็นกำลังใจให้ศิลปินบ้านมหาจังเลยค่ะ โดยเฉพาะอ้ายพล ศิลปินปากกล้าขาสั่น อิอิ สู้ๆนะคะทีมงานทุกท่านร่วมทั้งศิลปิน ขอให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี คอยเป็นกำลังใจให้ที่บ้านค่ะ...:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอเป็นกำลังใจให่ทีมงานบ้านมหาทุกท่านเด้อครับ ที่ได้ตั้งใจที่จะทำกิจกรรมดีๆเพื่อพี่น้อง บ้านมหาของเฮาทุกคนครับ จังได๋กะให่พี่น้องไปกันหลายๆเด้อครับ ไปมวนนำกัน พบปะสังสรรค์ เว้านัวหัวมวนตามประสาบ้านมหาเฮาครับ รับรองวางานนี้สนุกแนนอนครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    แค่คิดว่าต้องขึ้นเวที The Star ก็ขาสั่นแล้วพี่น้องเอ๊ย สั่นถอยนะ ไม่สั่นสู้ 555

งานนี้อยากให้ทุกๆ คน ไปร่วมงานกันนะคะ ถึงแม้จะไม่ได้ไปเชียร์เดอะ สตาร์ ก็ขอให้คิดเสียว่า ได้ไปพ้อหน้า พ้อตากัน โอกาสแบบนี้ นานๆ ถึงจะเวียนมาบรรจบค่ะ

ไม่อยากเห็นใครมาโพสต์ว่า " เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน "
    เพราะเห็นแบบนี้ทุ้กกที เสียดายแทนอิหลี ค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ...อ้ายพล....หน่าสิมี สอยดาว....ซิงซ่าสะหวัน....นำเนาะ.....สิพาผุสาวขึ่น....ซิงซ่า สะหวัน.ซั่นดอก...

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

อ้ายพลลลลลลลลลลลล วันศุกร์ 13.30 น. เวลาเมืองไทย ถึงเวลาล้อหมนุเด้ออ้าย 6 โมงเช้าวันเสาร์พ้อกันในฝัน หลับเอาแฮงสักงีบก่อน
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread