หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดนกแก่ ๆ 16 พ.ค.54

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ฟังเพลง Music Streaming ร่วมอวยพรวันเกิดนกแก่ ๆ 16 พ.ค.54

เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดของ นกแก่ ๆ แฟนพันธุ์แท้ห้องกล่องขอเพลงและห้องแชต บ้านมหาดอดคอม และสมาชิกบ้านมหาดอทคอมอีก 2 ท่าน คือ pradid และ nung ในวันที่ 16 พ.ค.54 นี้

ในนามของทีมงานบ้านมหาดอทคอม และสมาชิกบ้านมหาดอทคอม ขอส่งความสุข และความปรารถนาดีมายังท่าน ขอให้ทุกท่านจงประสบแต่ความสุขความเจริญ ปรารถนาสิ่งใดขอให้สมความมุ่งมาดปรารถนาทุกประการ มีความสุขกาย สุขใจ คิดหวังสิ่งใดขอให้จงพลันสำเร็จ จงพลันสำเร็จ เงินทองไหลมาเทมา ....สุขสันต์วันเกิดครับ

ร่วมอวยพรวันเกิดนกแก่ ๆ 16 พ.ค.54

ร่วมอวยพรวันเกิดนกแก่ ๆ 16 พ.ค.54
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-05-2011 at 12:39.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับ ขอให้มีความสุึขหลายๆเด้ อครับ ร่างกายแข็งแรงๆ ร่ำรวยเงินทอง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    สุขสันต์วันเกิด ทั้ง3ท่านครับ คุณ นกแก่ ๆ , pradid และ nung
    ของให้ สุข สมหวัง ตลอดปีและตลอดไปครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-05-2011 at 12:26.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ว้าววววววววววววววววววววววววว วันเกิดคนสวย อิอิ
    สุข สดชื่น แจ่มใส วัยวัฒนา ร่ำรวย โสภา เป็นเลิศ ลาภหมาน ตลอดไปเดอจ้า

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเอื้อยนก ขอให้เอื้อยนกและครอบครัวมีความสุขหลายๆๆๆๆๆ ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอให้มีความสุขหลายๆครับผม

hbd:สุขสันต์วันเกิด จ้า
    ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาจ้า สาธุ
    hbd:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    สุขสมหวัง ดังใจหมาย

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้พี่นก มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆๆๆๆ เด้อจ้า

Tags for this Thread