< สอบถามเรื่องการตั้งค่าขนาดไฟล์ Flash > ทำไมกำหนดขนาดแล้วไม่ทำงานครับ

< สอบถามเรื่องการตั้งค่าขนาดไฟล์ Flash > ทำไมกำหนดขนาดแล้วไม่ทำงานครับ

กรณีที่ผม โพสต์ไฟล์เพลงให้ฟังเป็นไฟล์ Flash เป็นเพลงติดปุ่ม

ตัวอย่างคำสั่งที่เคยใช้ เช่น [flash=470,470]...[/flash] หรืิอ กำหนดตัวเลขอื่นๆได้เช่น =500,420 หรือเลขอื่นๆ ตามขนาดของไฟล์ Flash จริง แต่ที่เว็บนี้กำหนดเลขแบบนี้แล้ว ไม่ทำงานครับ.. ทางเว็บได้ตั้งจำกัดขนาด Auto ไว้หรือไม่รองรับคำสั่ง ตัวเลขขนาดกำหนดได้ครับ

ผมวางเพลงให้ฟังไปแล้ว 2 กระทู้ ใช้คำสั่ง [flash]ไม่สามารถกำหนดตัวเลขขนาดได้ ซึ่งขนาดที่ปรากฏในกระทู้ เช่น http://www.baanmaha.com/community/thread40754.html ณ.ขณะนี้ (22/05/54) มีขนาดเล็กกว่าที่ผมทำไว้ ประมาณ 3/4 ของขนาดจริง

รบกวนเรียนถามท่านผู้รู้.. ช่วยตอบวิธีแก้ไขให้ได้ขนาดตามจริงด้วยครับ หรือเป็นกติกาว่าขนาดต้องใหญ่ไม่เกินนั้นนี้.. ก็ขอทราบขนาดที่กำหนดไม่ให้เกิน หรือเป็นเพราะผมยังลงคำสั่งโปรแกรม ไม่ถูกต้องยังไง .. กรุณาช่วยด้วยครับผม

เห็นท่าน ADMIN มาช่วยแก้ไข เรื่องการใช้คำสั่งโปรแกรมที่ กระทู้ดังกล่าว
    เข้าใจแล้วครับว่าที่นี่ ต้องเปลี่ยนคำสั่ง จาก FLASH > GAME

ขอบคุณมากครับ ท่าน ADMIN