ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ข้าวต้มมัด นำกันเด้อครับพี่น้อง..

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ข้าวต้มมัด นำกันเด้อครับพี่น้อง..

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด  ข้าวต้มมัด  นำกันเด้อครับพี่น้อง..ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด  ข้าวต้มมัด  นำกันเด้อครับพี่น้อง..ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด  ข้าวต้มมัด  นำกันเด้อครับพี่น้อง..

ขอวาทวางอักษรฟ้อง ร่วมฉลองวันเกิดเสี่ยว
    ยังแหน่นเหนียวฮักแหน่น แนบแน่นกันดังเดิม
    อวยพรเสริมส่งยู้ ผลาซูยู้ส่อย
    ให้เพื่อนข่อยแกร่งกล้า อย่าโรยล้าเรี่ยวแรง
    ให้ร่ำรวยบาทแบงค์ อยู่ดีมีแฮง ใบแดงๆให้เต็มเหนี่ยว
    สิ่งที่เสี่ยวมาดมุ่ง ให้เรืองรุ่งสู่เจริญ...เทอญ..

..สุขสันต์วันเกิดครับ เพื่อนรัก..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พลายแก้ว; 28-05-2011 at 09:16.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องข้าวต้มมัด..ขอให้สุข สมหวัง สุขภาพร่างกายแข็งแรง ให้รวยๆๆเด้อจ้า..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอให้มีความสุขหลายๆครับผม คิดหวังสิ่งไดก็ขอให้ได้สามความปราถนา

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    สุขสมหวังดั่งตั้งใจทุกประการเด้อจ้าพี่สาว อย่าเจ็บ อย่าไข้ อย่าจน สุขภาพแข็งแรงจ้าขอให้เป็นที่รักของทุกๆคนอย่างนี้ตลอดไป คุณพระรักษาเด้อจ้า

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

..ขอให้อยู่ดีมีสุข รวยยยยยยย ครับ..

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สุขสันต์เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล

สุขสันต์วันเกิด
    พรใดเลิศนั้นหนาพาสุขศรี
    ให้ร่ำรวยหมื่นแสนพันทวี
    ให้มีอายุมั่นแลขวัญยืน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอให่มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดไปเด้อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    wishing your good time,good health,good luck and happy birth day

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร

น้องหล่าเอ้ยให้เจ้าสุขขีหมั่น เสมอมันเครือเก่า

อย่าได้หมองหม่นเศ้ราจนเท่าชั่วนิรันต์...เด้อน้องเอ้ย...