หัวข้อ: ตัวจริงยิ่งกว่าออนไลน์

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1

ตัวจริงยิ่งกว่าออนไลน์

ตัวจริง-ยิ่งกว่าออนไลน์

แล้ววันเวลาก็ได้นำพาพบความคิดฮอด
    มาเจอหวานใจสุดฮอตคิดถึงตลอดคิดฮอดเสมอ
    เป็นใครเล่าหนาเหมือนเคยคุ้นหน้าแต่ไม่เคยเจอ
    แม้ยามนอนหลับยังละเมอคิดถึงแต่เธอยอดดวงใจ
    เจอะตัวเป็นเป็นหัวใจพี่เต้นตูมตามตูมตาม
    นี่หรือน้องคนงามเทียวทักเทียวถามเมื่อยามออนไลน์
    อยากเป็นมิตรแท้วันนี้เทคแคร์ซักหน่อยได้ไหม
    เคยเอ่ยบอกรักฝากไฮไฟวันนี้พี่ชายจะอินเทรนด์
    เปิดตัวเติมฝันฯได้มาพบกันตามสัญญา
    ขอบคุณครับบ้านมหาฯที่ช่วยนำพาให้มาพบเห็น
    สื่อสัมพันธ์รักทั่วอาณาจักร-รักกันเช้าเย็น
    ขอให้ดาวทุกดวงโดด-เด่นจงเป็นพลังแรงใจ
    ขอบคุณอีกหนพี่น้องทุกคนบนความรักมั่น
    เป็นความจริงดังที่ฝันเมื่อตอนพบกันใช่ไหม
    หากความเป็นมิตรยัง-ไม่เป็นลิขสิทธิ์ของใคร
    นับตั้งแต่นี้ต่อไป-คนของหัวใจ..ก็คือเธอ
    :,1-:,1-:,1-:,1-:,1-
    ขอฝาก..อาจารย์ บ่าวข้าวจี่..อาจารย์ธีร์..อาจารย์ดอน(ส่อยพิจารณาครับ)
    มาส่งแบบฝึกหัดแล้วเด้อครับอาจารย์ดอน

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อืมๆ กะเข้าท่าเข้าทางยุครับ หาทำนองมาฮัมเล่นๆ ก่อนครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    ม่วนๆๆๆๆ จะร้องอัดวีโอให้ฟัง ทำนองข่อยเอง ข่อยร้องเอง555555
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ข้าวต้มมัด
    ม่วนแท้อ้าย เขาจังหวะดนตรีทำนองแล้วคือสิม่วนจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ....เอาจังหวะแบบ.หย่าวๆๆๆๆๆๆๆๆเด้อ..อาจารย์ทั้งหลาย....

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เก่งๆแท้หลานพีจ๋า มวนดีจ้าหลานสิอัดยามได๋จ๊ะ ป้าอยากฟังเสียงเพลงของหลาน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวทัว นครพนม
    บล็อก
    2
    ม่วนครับ รอติดตามเด้อครับอ้าย +1 กำลังใจครับ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    เยี่ยมครับผม ให้คะแนนเต็มเลยครับ

Tags for this Thread