(> แผ่นดินไม่ไร้เท่าใบพุทรา <) หล่อแบบยุรนันท์ ก็พูดง่ายสิ

(> แผ่นดินไม่ไร้เท่าใบพุทรา <) หล่อแบบยุรนันท์ ก็พูดง่ายสิ

(> แผ่นดินไม่ไร้เท่าใบพุทรา <)
    ยุรนันท์ ภมรมนตรี ขับร้อง

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/638141554/e02e70a9

* เห็นเว็บนี้วางเพลง ประมาณนี้กัน เอ๊ะ เราก็มีนะ..รู้จักนะ ฟังอยู่เหมือนกันนะ
    ผมไม่เห็นด้วย..หากผู้หญิง/ชาย จะฟูมฟายตากชัก เพราะความรักน่ะ
    แต่เวลาเจอเข้ากับตัวเอง.. ไหงไม่เก่งหยั่งพูด แฮะ
    ผงเข้าตาตัวเอง.. ก็งี้แหละ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อาทิตย์อุทัย; 15-06-2011 at 08:41.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    อืมม นะคะ....คุณแซมหล่อด้วย เสียงก็ดี เรียกว่าเกิดมาพร้อมรูปสวยรวยเสน่ห์

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    สู้...แสงยุรนนท์ได้ไหมครับ
    เสียงดีรูปหล่อ คุณพ่อมีนา คุณป้ามีเครื่องสูบน้ำ คริๆๆๆ...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    บุยยย แสงยุรนันท์ พะนะ ใกล้เคียงตั้วล่ะอ้าย ..

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    5555555555 แสดงว่า แสงยุรนันท์ หล่อที่สุดในโลก ....อิอิ

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    เห็นเพลงเพราะมากค่ะ เลยไปค้นเพลงของคุณสุเทพ วงศ์คำแหง มาให้ฟังนะคะ