ถึง คนดีที่คิดถึง

พักเที่ยงแล้วจ้าคนดี ทานข้าวเที่ยงหรือยังค่ะ ทางนี้ขอบันทึกไดอารี่ก่อนค่ะ ถึงจะไปทานข้าวในห้องขอเพลงค่ะคุยไปด้วยทานข้าวไปมีความสุขค่ะ แต่ถ้าจะให้ดีต้องห้องแชทค่ะ เพราะห้องแชทมีเพื่อนเยอะ และได้ใช้คำหวานด้วยค่ะ ห้องขอเพลงใช้มากไม่ได้เพราะเป็นที่ใครๆก็มองเห็นค่ะ ส่วนห้องแชทเห็นเฉพาะคนที่เข้าไปค่ะ อิอิ

ตั้งแต่ห้องแชทเข้าไม่ได้ก็ไม่หวานเลยค่ะ ตอนนี้เลยเหงาใจเพราะใจขาดหวานนะคะ อิอิ เขียนยังไม่ทันจบเลยหิวข้าวแล้วค่ะ งั้นทานข้าวกันค่ะ อร่อยๆ

คิดถึงเสมอ

มุมหนึ่งของความคิดถึง

16 มิถุนายน 2554