(> ไม่อาจจะลืม <) เพลงแบบนี้ก็ชอบนะ

(> ไม่อาจจะลืม <) เพลงแบบนี้ก็ชอบนะ

(> ไม่อาจจะลืม <)

หนุ่มเสก ขับร้อง

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/646315951/c9eeb62a

* เคยเป็น..เหมือนเพลงนี้กันบ้างไหมครับ
    คงเจ็บปวดอยู่ระยะหนึ่งสิครับ.. มีคนเขาบอกผมว่า
    เรื่องเจ็บปวดแบบนี้ ผู้หญิง จำได้นานกว่าผู้ชาย

ผมน่ะ ค้านในใจ แต่ไม่ได้เผยเป็นวาจา
    ค่าเฉลี่ย น่ะใช่..แต่ไม่ทุกคนหรอก..น้องรัก...
    หักแล้วไม่ได้ดาม..ไม่ได้ทำไรสักอย่าง จะให้ลืมได้อย่างไร

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555ตามมาฟังติดๆครับผมคอเพลงเก่าฟังแล้วสะบายหูครับผม

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ต้องถึงกับดามเลยน้อ

คิดเสียว่าอกหักดีกว่ารักไม่เป็น....เอิ๊กกกกก

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ที่โพสๆมาอ่ะนะท่านพี่ ชนใจขาโจ๋มากก็เพลงนี้แร่ะค่ะ.. นอกนั้นล้วนแต่เกือบเพิ่งเคยฟังทั้งนั้น เอ้ะ หรือเราเกิดไม่ทัน จะมาทันก็รุ่นๆหนุ่มเสกนี้ ..เอิ้กกๆๆ... อ่ะ ล้อเล่งงงง...

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    อ้างถึง / คุณอาทิตย์อุทัย

จะเอาความสุขใหม่มาดามหัวใจที่เคยเจ็บคงไม่ได้หรอกครับผมท่านอาทิตย์อุทัย
    สุขกะคือสุขครับทุกข์กะทุกข์ครับ นอกว่าจะหลอกตัวเองไปวันๆครับผม..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 18-06-2011 at 12:29. เหตุผล: สอนวิธีอ้างถึงให้น้อง