หัวข้อ: ภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่าง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยศรีสะเกษ

อ่านข่าวออนไลน์ ภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่าง

[B]เนื่องจากได้รับคำสั่งจากผู้บังคับบัญชาให้ไปทำการกวาดล้างพื้นที่ก่อนการเลือกตั้ง
    จุดหมายแรกกะคือปั้มน้ำมันที่เลิกกิจการไปแล้ว(ปั้มฮ่าง)อาจสิเป็นม่องมัวสุมของวัยรุ่นได้
    พอเดินทางมาฮอดแนมเห็นวัยรุ่น6คนกำลังนั่งเกาะกลุ่มกันยุท่าทางน่าสงสัยกะเลยเข้าทำการตรวจค้นเลยครับ
    พอแต่ส่องไฟเข้าไปกะเห็นวัยรุ่นสามคนนี่ครับหน้าตาคุ้นๆยุ

ภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่าง
    หันไฟฉายมาอีกทางกะเห็นวัยรุ่นอีกกลุ่มหนึ่งหน้าตาคุ้นๆคือกัน

มีบางคนทำท่าสิแล่นหนี กะเลยให้สายลับตำรวจจับไว้ทันพอดีครับ
    ทางเจ้าหน้าที่กะเลยทำการสอบสวน กลุ่มวัยรุ่นทั้หมดรับว่าเป็นสมาชิกบ้านมหาพากันมาหากินเข่าสื่อๆบ่อมีสิ่งผิดกฎดอกครับ เจ้าหน้าที่กะเลยถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานครับ
    ผลการกวาดล้างปรากฎว่าเกลี้ยงทุกจานครับภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่างภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่างภารกิจกวาดล้างปั้มฮ่าง
    [/

ขอขอบคุณเวฟบ้านมหาหลายๆครับ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อยากไปนำเด้หม่องนี่แมะ พาไปแน่เด้อ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

..ไผน้อแกล้ง..เอิ้นตำมะหรวดมาหยางงงงงง...ทางนี่นัดเคลียร์กับอ้ายพล เรื่องกระทู้ภาพเพิ่นที่ถืกถ่ายอยู่ห้าง...

..นัดพยานมาถ่าแต่เว็น..มาแล้วกะอย่าให้เสียเที่ยว..จัดการก่อนเลย มาก่อน-มาลุน จ่ายท่อกัน..นี่คือกฏของปั้มฮ่าง...555

เบิ่งเอาโลดพี่น้องว่ามีไผแน..งานนี่จารข้าวจี่กะมานำหมู่..ว่าสิมาเบิ่งภาพเด็ดอ้ายพลวะซั่น..บ่เห็นจ้อย..

..ตำรวจว่า..ได้ข่าวสิมีการค้าประเพณีอีหยังนี่หละ พะนะ..
    หาว่าไปทั่วเนาะนวล..เขาสิพรากผู้เฒ่าต่างหาก...555.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    พากันไปกินตะเถิ่งน้อนิ วันเสาร์นี้พาน้อไปกินแนเด้อครับว่าสิพา ผบ.ทบ.ไปกินนำซั่นดอกอ้ายดุลย์
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    แน่ เอิ้นผมไปเป็นพยาน เรื่องภาพหลุด พล พระยาแล พยานขอเลื่อน เป็นมื้อหน้า เด้อครับ อิอิ

แนวกินทางพู้นตาแซบน้อจ้า ส่วนแนวกินทางนี้กะแซบคือกันจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    555 อยากไปนำเด้ กวาดอย่างเดี่ยว บ่ล้างดำเน๋อครับบบ55555555

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    กวดล้างทำลายหลักฐาน ซิ้นสำคัญหมดครับ.........เหลือแต่ลายถ้วยวาซ่าน.....บ่มีการขอกำลังเสริมเลยน้อครับ..สิได้ไปซ่อยกวดล้างนำเผิ่น

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    แหมงานนี้มีแต่หนุ่มๆ เนาะ คือบ่เอิ้นเอาแม็กกี้ไปนำ อยากพ้อหน้าหนุ่มๆ แม๊ อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    มีผุลังคนสิล่อไปให้ตำรวจตรวจ โชคดีที่ไหวโตทัน
    ช่วงนี่ถ้าบ่ศุกร์เสาร์ ไปยากยุดอกเด้อครับอ้ายเอ๋ ขอบคุณหลายๆที่ชวนครับอ้าย