- สไบแพร - กุ้ง กิตติคุณ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

- สไบแพร - กุ้ง กิตติคุณ

-  สไบแพร -  กุ้ง กิตติคุณ

... ผลของความโรแมนติคของคู่รักสมัยก่อน...
    ยังสะท้อนให้รู้สึกและสัมผัสได้จนปัจจุบัน..
    เพราะไม่ว่าความรักจะอยู่ในห้วงไหน เวลาใด
    ใจรักทุกดวงใจ..ย่อมรู้สึกไม่แตกต่างกัน...

สุขน้อยๆที่ล่องลอยไปกับจินตนาการ..ได้ด้วยสไบแพรนาง..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 26-06-2011 at 07:42.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฟังเพลงนี้ไปนำมีคนนอนหนุนตัก ลูบผมไปฟังเพลงไปนำเนาะ โอ้ยน้อ..คือสิโรแมนติกแถะล่ะหือ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    บุยยย..เป็นกะเค้าเหมือนกาน...พี่เรา...เอิ้กๆๆ

เรื่องรักซึ้งๆไม่ค่อยถนัดหรอกครับ..รู้ตัวว่า เชื่อคนง่าย อกช้ำ้บ๊อยบ่อย.. เห็นรักแล้วโดดหนีดีกว่า..ไม่เจ็บตัวด้วย...อิอิ

เพลงออกซึ้งดีครับ เสียงโอ ภาพโอ เลยแหละ แต่ แหยงๆอยู่ครับ คือผมตอบแบบนี้อาจไม่โอ อย่าว่ากันนะครับ เพราะบอกแต่แรกว่าไม่ถนัดตอบครับ เรื่องรักๆ แบบนี้

ทำกระทู้น่าอ่าน เพลงเพราะ มาบ่อยๆนะ .. ผมชอบสวยๆงามๆครับ
    (คงไม่ใช่ผมคนเดียวหรอกน่า )
    ขอบคุณครับ

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    ay'c]ฟังแล้วเย็นชื่นใจนะคะ ยอมรับว่าไม่เคยฟัง หรือพูดอีกอย่างเกิดไม่ทัน ประมาณนั้น