(> ผมรู้ตัวดี <) คำตอบมันรู้อยู่แก่ใจแล้วนี่ครับ

ฟังเพลงออนไลน์ (> ผมรู้ตัวดี <) คำตอบมันรู้อยู่แก่ใจแล้วนี่ครับ

บางอย่างเรามองเห็นจนชิน
    มนุษย์ถูกกำหนด ให้เรียนหนังสือตอนเด็กๆ
    เรียนจบ ทำงาน มีความรัก มีครอบครัว มีพรากจากกันก็แยะ
    เหล่านี้ ถูกมองเป็นแค่การเตรียมใจให้พร้อม ทั้งนั้น

(> ผมรู้ตัวดี <)
    ภูมินทร์ อินทพันธ์ ขับร้อง

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/672735039/52f9097

การเรียนรู้เรื่องของคนก็มีไม่สิ้นสุด
    ตราบใด ที่มนุษย์เราต้องสื่อสัมพันธ์ กัน
    "ผมรู้ตัวดี" เป็นอีกกรณี ที่ครานี้ หยิบมาให้พิจารณากัน
    ว่า หากตกอยู่ในสภาพนี้ จะแก้อันใดได้
    ..คำตอบมันรู้อยู่แก่ใจแล้วนี่ครับ..

เจ้าประคู๊น..เพื๊ยง..ขอให้เธอเจอกับตัวเองสักทีซิน่า
    ..จะได้รู้ว่า รักข้างเดียวมันรวดร้าวทรมานเพียงใด ฮึ..

:*-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    โอ้ โหหหห .. มาฟีลเดียวกับอ้ายคำแสงเลย.. พักนี้ หนุ่มๆ(เยอะๆ)เค้าอารมณ์นี้กันเนอะ.. หว๊าน หวาน.. ต้องรีบเม้นท์รีบไป เดี๋ยวโดนมดกัด.. เอิ้กๆๆ