(> กลับนาแล้วพี่ <) นักร้องสาวนามสกุล "พระยาแล" ครับ

ฟังเพลงออนไลน์ (> กลับนาแล้วพี่ <) นักร้องสาวนามสกุล "พระยาแล" ครับ

(> กลับนาแล้วพี่ <)
    เนทผมนับได้ 1-12 ครับ
    [GAME]http://dc243.4shared.com/img/704902014/d7bb85d1/dlink__2Fdownload_2FpHh1VgDH_3Ftsid_3D20110720-135214-748e7853/preview.swf[/GAME]
    *SAMPLE เพลงถูกลดขนาดไฟล์เพื่อให้ภาพขึ้นเร็วขึ้น.. แต่คุณภาพลดลงเฃ่นกัน

(> กลับนาแล้วพี่ <) นักร้องสาวนามสกุล "พระยาแล" ครับ..ลองฟังกันดูครับกับนักร้อง ที่มีนามสกุล "พระยาแล" เดียวกับ สมาชิกหญ่าย..ที่นี่
    เพลงเพิ่งออกใหม่ครับ....หลายคนอาจไม่เคยฟังมาก่อน.. (> กลับนาแล้วพี่ <) นักร้องสาวนามสกุล "พระยาแล" ครับ

::::::::::><::::::::::

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เนทนับไม่ถึง๑๒ นะท่านพี่ ราวๆ สาม สี่..แต่เสียงค่อยคอดๆ..หลงเพิ่มวอลลุ่มฟังแล้วลืมลด มาเปิดฟังอีกเพลง เสียงดังต๊กจายโหม่ะเลย..

อื้อหือ.. เนทเมืองไทย ยิ่งตามบ้านนอกๆ ด้วย ต้องวิ่งช้าๆ น่ะครับ ทางลูกรังวิ่งเร็วไม่ได้ ฝุ่นมานไปเข้าบ้านเขาน่ะครับ..เนทจึงช้าตามไปด้วย..อิอิ

ทราบว่า คุณมิก อยู่ทางญี่ปุ่นใช่ไหมครับ.. เนทเร็วจริงครับ นับแค่ถึง 3-4 เอง อื้ม..ท่าทางหากผมลงแบบเต็มสูบ คงไม่เป็นปัญหา..กับเนทเมืองนอก

มีคนแนะให้ไปอยู่..ลาว..น่ะครับ เขาว่า ที่นั่นมี 3G ใช้กันแล้ว...
    ...นี่ถ้าไม่ติดเบียร์ไทย ผมไปแล้วครับ....